Wednesday, April 25, 2007

Brazil Mchanganyiko



Leo nimeona niwaletee mambo ya Brazil kidogo.

Brazil ni wapenda Mikundu kama Bongo na looh wanafirana kishenzi.

Huu ni mwanzo tuu na ntawaongezea mambo mengine ya kutoka huko kwa Mzee Pele.

Bonyeza Picha Kuikuza


2 comments:

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

Pakashume naona unahamu, wewe ulifata nini hapa kama umeokoka? Wewe ushaona blogu inaitwa mikundu, halafu unakuja kupayuka hovyo, Jee unataka kufirwa? Picha za wabongo itakuwa vizuri tukianza na zako? Jee utatuma picha za mkundu wako tupambe hapa?

Ukipenda njoo kwenye blogu hii nakama hukuipenda usisogelee!!! FU

Vangie said...

Well written article.