Saturday, April 21, 2007

Hawavumi lakini wamo

Haya tena jamani, leo tunavyo hivi vimwana viwili, nimewapachika title ya "hawavumi lakini wamo" kwa ajili ya miili yao, matako si makubwa sana lakini ni very tempting, aah kusema kweli ni mazuri sana, yaani hupati taabu ya kuutafuta mkundu, kwa wafiraji najuwa watajua nna maana gani. Hebu nipeni comment zenu, hivi hawa ni wa wapi? na jee bongo wapo kama hawa? natamaaaaaaaaaaaaaani..........

5 comments:

SIMON KITURURU said...

@Mzee wa makalio:Nimepita mzee!Lakini mambo yako duh!

Michuzi said...

mzee hongera kwa ubunifu wa aina hii. ila sie wengine kidooooogoo mambo haya noma kuyaanika uani kwetu.

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

Michuzi najuwa unapenda, lakini usijali. Wee pitia pitia tuu ujifariji mara moja-moja

Anonymous said...

Kaka hongera sana kwa kazi yako nzuri, kwa kweli tunafurahi kupata burudani ya namna hi ila ningependa sana mkiweka na mikundu za mashoga na pengine mkiweza kutoa contact za mashoga hapa kwetu..mimi binafsi mademu siwa maindi hata wakiwa uchi mbele yangu ugonjwa wangu mashoga, nahangaika hadi basi...shukrani za dhati kwako...Naitwa Abuu email msengenafirwa@gmail.com

alawi said...

SAWA SAWA MJOMBA LAKINI ZAIDI TUONA BORA HUTUONYESHW MATKO YA KINA DADA ZETU HUNAJUA TENA