Saturday, April 21, 2007

Kifiro 3


Huyu anaisikilizia haswa!! Nna uhakika sauti anayoitowa hapo ni ile ya "anhhhhhh, anhhhh, anhhhhh, kumbe kufirwa raha jamani".

Hiyo "kumbe kufirwa raha jamani" inanikumbusha siku ya mwanzo niliyoanza kumfira binti mmoja, (SIYO KABINTI KADOGO, NI MTU MZIMA WA MIAKA 28, WASWAHILI MSINIFIKIRIE VIBAYA MIMI SIO PEDO...) wa Magomeni (of course Mapipa), siku zote alikuwa anakataa, siku hiyo bwana akanikubalia, baada ya mboo kumkolea ndio akaanza hayo ya "anhhhhhh, anhhhh, anhhhhh, kumbe kufirwa raha jamani".

PICHA ZOTE UKI-BONYEZA ZINAKUWA

No comments: