Sunday, April 22, 2007

Kifiro 4


Weee Mwanamke, mboo hiyo ya mkundu, utasota mpaka uchubuke magoti, unafanya mchezo, nyooo kufirwa raha!

4 comments:

Anonymous said...

hivi wee mwenye hii blog ulijuaje kama kufirwa raha kama hujawahi,malaya mkubwa hivi umekosa kazi

Anonymous said...

Yani wewe umeona mwenye blogu kakosa kazi, hata sijuwi wewe ambaye hujakosa kazi, hujui kama kufirwa raha? Au unajidai tu? mzee wa Mikundu endeleza, usiwasikilize hawa wengine ni nyege tuu zinawasumbuwa.

Anonymous said...

Kufira raha tena hamna k2 kitamu km icho ya ah we acha2

Anonymous said...

Napenda sana kufira hasa wenye matako makubwa mkundu mtam sana!