Monday, April 30, 2007

Mikundu Tuuuuu!

Kitu hichoooooo!!!!

Jamaaaaaaaaaaani, hii kweli hii? tazama kitu, cha uhakika kabisaaaa!


Yote yako babu, ushindwe mwenyewe!

Tazama kuma ilivyovimba na mkundu unavyotamani kufirwa!

Mkundu Swafi Kabisa

2 comments:

Anonymous said...

JAMANI WATU HUMU SIO WASTAARABU.
KWELI MTU KWA RAHA ZAKO BILA KULAZIMISHWA NA MTU UMEWEKA POST YAKO UKIAMBATANISHA NA CONTACTS ZAKO HALAFU WATU WENYE HAMU ZAO WANAKUTAFUTA UNAJIFANYA OOOH MIMI SIFANYI MAMBO HAYO NA VITISHO KIBAO.
KWANI ULILAZIMISHWA KUWEKA POST YAKO HUMU?
MTUACHIE BLOG YETU JAMANI TUJIDAI MAANA NDIO SEHEMU PEKEE YA SISI KUJIACHIA KWA RAHA ZETU.
KAMA UMEINGIA CHOO CHA KIKE KUCHUCHUMAA NI LAZIMA NA KUSIMAMA NI HIARI YAKO.

BEN

Anonymous said...

nahitaji wa kunipa joto tuwasiliane kupitia www.mtatasheby@gmail.com