Friday, April 20, 2007

Matako







Jamani mikundu na matako ni matako tuu, yawe ya kizungu, kihindi, kiarabu, kiafrika kwa kifupi yote ni hayo hayo tuu, nyama ni ile ile tuu yanatofautiana mapishi. Kwa kuanzia nachanganya mambo.........

11 comments:

Anonymous said...

wewe mwenye blog kuma yako kwanini usiweke picha za dem wako kama kweli wewe umepinda weka picha za mastaa wa kibongo za uchi

taidume said...

napenda kufila wasichana sasa kama yupo anayependa anitaarifu tutafutane, nitamlipa fedha nzuri kila nitakpomfila asihofu. taidume@gmail.com

Anonymous said...

Kwa yeyote anaetaka
kutombwa na
kumwagiwa mishaha
lundo, anayetaka
kusuguliwa kuma na
kuzamishiwa
mboo hadi kunako
gololi za kuma,
anayetaka kusuguliwa
pembe zote nne za
kuma na kupata utamu
ambao
hajawahi kuupata
hapo kabla, anayehitaji
kunyonywa na
kuchezewa chuchu
hadi zikatokwa na
maziwa hata kama
hajawahi kujifungu
hata mara moja,
anayehitaji kunyonywa
mkundu kuvutwa
vutwa kile kitundu cha
mkundu kwa kutumia
midomo na ulimi!
Nicheki kwenye maujuzi@ymail.com

Anonymous said...

hello!!!!!!!!! any ladies who has got a lesbians feelings pliz chop me on ninasantos811@yahoo.com jamani nahitaji wasagaji tu sihitaji dume pls ony wasagaji tu,,karibuni sana wasagaji,,nawapenda sana

Anonymous said...

Jamani nina nichek bs

Boy wa kuma said...

Mtu anaependa kuchezewa mkundu kwa kutiwa mikono,sextoys dildo, au matunda . Nina saga wanawake. Mimi ni mwanaume rijali napenda mkundu . Napenda kuona mkundu ukipanuka , napenda kuona mkundu ukijamba jamba na kunya. Nipo mbezi beach, ... sifiri mashoga Napenda majimama na wanawake. Namba ni 0652611654 mboo ina hamu na mkundu

Boy wa kuma said...

Blog Mpya!! Blog mpya!! Blog mpya!!

Kwa wale wanawake wote wanaopenda kufirwa ingia hapa

https://wanawakewanaopendakufirwa.wordpress.com/

Boy wa kuma said...

Blog Mpya!! Blog mpya!! Blog mpya!!

Kwa wale wanawake wote wanaopenda kufirwa ingia hapa

https://wanawakewanaopendakufirwa.wordpress.com/

Billy Smith said...

Mie gay bottom nipo dar nna miaka 22 msafi mdogo mdogo kiasi, mzuri na nimekaza nahitaji basha anayejielewa smart na anajitegemea kimaisha namba zangu ni 0673617885

Billy Smith said...

Mie gay bottom nipo dar nna miaka 22 msafi mdogo mdogo kiasi, mzuri na nimekaza nahitaji basha anayejielewa smart na anajitegemea kimaisha namba zangu ni 0673617885

Justin Fedson said...

demu anayetaka firwa nafira mkundu nanyoonyaaa 0785213779