Thursday, April 26, 2007

pakashume


Kuna kuma mmoja anaitwa pakashume kaingia kwenye blogu hii halafu analeta mambo ya kisenge, kutukana watu bila sababu.

Weee kuma! hiyo ndiyo picha yako, nyau wee!

Wengine mnaotembelea blogu hii mtanisamehe sana, huyu pakashume kantibuwa kidooogo.

7 comments:

Anonymous said...

Hii ni kuma gani?kuma chafu hivi.

mikundu said...

Huyo ni pakashume

Anonymous said...

Congrats for your blog! Keep it up, sasa inabidi utuletee za mashoga tuone hivyo vidume vinavyopendeza coz nawapenda kishenzi

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

Nimekupata, za mashoga utaziona baada ya muda si mrefu

Anonymous said...

mikundu weeee,ulikuwa wapi siku zote mwana?songambele achana na longolongo,na video vipi?tupe mambo basi ya live.

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

Aaah nilikuwa ndani ya suruwali na chupi, video zitakuja wala usiwe na shaka naomba muda kidoooogo ntaanza kwa kuwa links za video halafu ntakuja na live, mambo mazuri hayataki haraka

Anonymous said...

na wewe mwenye blog vile vile kuma too! uuna andika hjabari za kisenge kama ume kosa kazi kafilane msemge