Monday, April 23, 2007

Toto la ki Kenya linaendeleza



Jamaniiiiiiiiiiiii,

Hili toto linaniumiza mtu mzima, ofa ya Escudo niliyotowa inaendelea na leo naongeza ofa kwa yule atakaye nifahamisha au kunipatia huyu mtoto, Yeye ntampa Baiskeli, of course mountain bike. Jee unaweza kunisaidia, nisaidieni jamani, mtu mzima nateseka.

Hebu tazameni mwili ulivyo, macho, matako, sura, smile.......Eeeeh ajemeni, niseme nini mie?????

8 comments:

tandika said...

unajitahidi lakini kwanini usitupe na makuma?

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

tandika, sawa kaka nimekusikia na makuma ntakuwekea bila kinyongo. Ahsante kwa maoni yako.

Anonymous said...

kazi nzuri kaka lakini hili toto sio la Jomo....hizi picha zipo mtandaoni kwa zaidi ya miaka 4 sasa....toto hili ni Tswana [Botswana]

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

Aahh si unajuwa mitandao, huko niliko=zikoropowa hizo picha wameziweka kama Kenya Gal...roho inauma na ofa naifuta, ingawa ni mzuri lakini aaah yamenikuta mzee mwenzangu

Anonymous said...

kazi nzuri kaka, hongera sana.
tuwekee na picha za wasenge wa kiume tuone wanavyoshughulika na kushughulikiwa.

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

Hiyo usijali kaka, nimekusikia na misenge utaiona tuu kama unavyotamani baada ya muda si mrefu

Anonymous said...

mikundu.blogspot.com is very informative. The article is very professionally written. I enjoy reading mikundu.blogspot.com every day.
payday loan payday

Anonymous said...

nakutamani wewe dada na mkundu wako.