Wednesday, May 2, 2007

FANTASI

Hoyaaa, wapenzi wa mikundu na makalio, leo tunataka tuanze kutowa fantasi zetu. Si lazima utume comment, unaweza kuweka fantasi yako au jibu lako au ushauri wako hapo kwenye chat.
Kwa kuanza, binafsi fantasi yangu kubwa ni, natamani nipate wanawake wawili wanaojuwa kusagana nitombane nao kwa pamoja, yaani group sex, tutombane, tunyonyane mikundu, kuma, mboro na vingine vyote, lakini wasiwe malaya yaani wasiwe wale wa jolly au ohio, wawe ni wanawake wanaojuwa mambo na wanao enjoy seks aidha wawe wasichana, vijana, watu wazima wenye kujuwa nini wanachokifanya, hata wake za watu na heshima zao na wasio-ona haya, ambao wanapofika kwenye sita kwa sita huwa na wazimu. Kwani nadhani kuna wake wengi wa watu ambao wana fantasi zao lakini hawazipati nyumbani, kwani wanaona wakifanya mavitu yasio ya kawaida waume zao wanaweza kuwafikiria vibaya. Sijawahi kupata au kufanya mambo namna hiyo kabla, na nnatamani kishenzi, ile kuandika tuu hapa mboo inadinda. Looh. Haya niambieni yenu.

Pia tumeanzisha Group mpya: http://groups.google.com/group/watu-wazima-tanzania, nyote mnakaribishwa, hapo mnaweza ku-post meseji, ku-discuss chochote, kutowa ushauri, ku-upload /download picha files na kadhalika. Ndio kwanza imeanza lakini ni matumaini yangu kuwa itaendelea kwa ushirikiano wenu.

401 comments:

1 – 200 of 401   Newer›   Newest»
Anonymous said...

mzee wa mikundu mimi fantasi yangu nitombane na jimamala kiyaarabu au la kidosi halafu nilikojolee kwenye mivuziyake

Anonymous said...

Kaka wee fantasi yako heavy, unamaana kama hilo pakashume chini huko kwenye picha?

Ulimi said...

MZEE WA MIKUNDU!

Mie nashea nawewe fantasi yako! sikuona vizuri hivi umeweka na kufira pia yaani mie nataka wawe hata watatu huyu namfira huyu anamnyonya yule na huyu namlamba kuma!

Yaani ukisikia shetani wa kutomba nakufira ikiwa yupo basi mie ninaye!

Nilishawahi kuwa tomba mtu na dada ye kwa usiku mmoja lakini sikufaidi kwani nilikuwa namtoroka mojawapo!
Upo wapi tu arrange iyo kitu mazee?

Anonymous said...

Mie napenda group sex ya wanaume. napenda saana kufirwa hata bao 10 na ukiwa una mboo kubwa basi unaruhusiwa hata kunichana....kapa upo nitafute kwa haraka mtu wangu tupeane raha....0778-143453.

Anonymous said...

Mimi napenda sana kufirwa na kutombwa kwa wakati mmoja yaani mwanaume awe anafira mkundu kidogo na kisha anaitomba na kuma yangu kidogo, sijui mmenipata?

Na kabla ya kuanza kufirwa napenda mwanaume anitie vidole vya mkundu kwa sana tu, huku akinitandika vibao vya matako.

Lo! jamani mwenzenu chupi imeshaloa tayari yaani kuelezea fantasi yangu mi hoi, nyege zimeshika acha tu, Ngoja nimalize kuandika nikajitie vidole hadi nikojoe...

Lakini sana sana mi mwenzenu napenda kufirwa mkundu yaani nifirwe mpaka zitoke cheche kama hikiwezekana na pia huyo mwanaume akisema DIRT TALK basi hapo akili yote inaruka.Its me Shumitsu.

Anonymous said...

we dada unayependa kutomwa na kufirwa hapo juu... niandikie kwenye mnyonyaji@yahoo.com. Ntakufanyia vitu vyote hivyo pamoja na kukunyonya kuma na mkundu kabla ya kukutomba au kukufira.

Anonymous said...

Hey! If you are looking for massage,shaving all type of hair am here for you,its private service either to the Hotel room or home,can get a service!!no sex!if you interested with us call joel 0759052282,or mail at,marissa_joel at yahoo dot com,wellcome for service and experiance our touch!

Anonymous said...

Hey! If you are looking for massage,shaving all type of hair am here for you,its private service either to the Hotel room or home,can get a service!!no sex!if you interested with us call joel 0759052282,or mail at,marissa_joel at yahoo dot com,wellcome for service and experiance our touch!

kisherm said...

hhh

kisherm said...

MI napenda kutombana na kufirana,nina kipaji cha kuzaliwa cha mapenzi motomoto,mwanamke anayetaka kupewa raha na kufikishwa kileleni mara nyingi apendavyo anitafute mi king wa malavidavi,nitampa raha ambayo hajawahi kupata kwa mwanamme yeyote kwa sababu najua nimnyonye wapi,nimrambe wapi,nimkune wapi,nimtombeje ili afike kileleni wasiliana nami s.waukweli@yahoo.com

Anonymous said...

Mimi jamani niko hapa natafuta mama mtu mzima mrembo mwenye heshima zake ambae anapenda kufirwa. Au msichana anaependa mtindo huu mtamu. Awe anapatikana Arusha na Moshi. Nitafute sept.29@ovi.com

Anonymous said...

Natafuta suger mamy au msichana wa kutiana nae.Ila sihitaji pesa toka kwake wala sitaki mimi nitoe pesa ila tuwe tunatiana tu.Kama unataka niandikie jonathanimbubwe@yahoo.com

Anonymous said...

nahitaji mwanamke wa kutombana na kufirana naye ambaye ataficha siri hiyo awe mwenye kujiheshimu na kufanya kwa usiri mkubwa, coz napenda kunyonya vyote mkundu na kuma pia kutomba, mimi ni hard core sichoki, kwa hivyo yule ambaye anaona huwa anakatishwa hamu wakati yeye akingali anataka, hapa kwangu atapewa mapenzi yote mpaka arizike wasiliana nami kwa dgrtsjoseph@yahoo.co.uk

Anonymous said...

natafuta mwanamke anayependa sana kufirwa na kutombwa kwa wakati mmoja na anayependa kupigwa katerero, kunyonywa kuma na kunyonywa mkundu anipigie simu kwa namba yangu 0656 555 444

dav said...

NATAFUTA DEMU WA KIBONGO ANAEPENDELEA KUFIRWA,DAU KUMBWAmdavid2@yahoo.com

Anonymous said...

natafuta mwanamke wa kidosi au wa kiharabu mwenye umbo namba 8 nitombane nae nimfire kwa dau kubwa siyo bure ntampa pesa, tuwasiliane kwa namba yangu ya simu 0753 88 22 88

mfiraji said...

natafuta mtu wa kumfira mpaka atoke damu. ninahamu sana ya kufira na pia kutomba!

Anonymous said...

jamani natafuta mwanamke au msichana wa kumtomba na kumfira. mimi ni mtombaji na mfiraji mzuri. Nitamfira mpaka afike kileleni na kumtomba. nitamfira mpaka kinyesi kimtoke. please nitafuteni at elphenomena@gmail.com

Anonymous said...

mim ni realman coz i have got a Rock,Hard,Huge abd Big dick and also i know how to use it effectively, this for all hot chick in this site.Mim cpendi kujisifia sana sana ila kama kuna demu yeyeto anaepend amboo kubwa na kuwa na mwanaume anayejua kutamba iyo kuma vizuri nitume email kwenda hasania745@gmail.com then ndo utajua nini ninachomaanisha.

Anonymous said...

mimi hapa mdada toka ilala napenda mwanaume anayepeleka moto mpaka mtu anasikia kutapika nafigure nzuri najua kukata kiuno na mambo mangene mengi kama kumkojoza mwaume kwa matiti, kuma , mkundu, mdomo nk jaribu utelekeze familia kuda da de kiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

mfiraji said...

natafuta msichana au mwanamke wa kumtomba na kumfira mpaka ajisikie raha sana. plz anayetaka anitafute kupitia namba 0653761189. plz hasa wewe dada wa ilala! ninaweza kufira na kutomba sana.

Anonymous said...

bado natafuta msichana wa kumfira. namba ni 0653761189

Anonymous said...

MIMI NDO MABAKI YA KIZAZI CHA SODOMA NA GOMORA. BABU YANGU ALI ESCAPE MOTO HAKUANGAMIA IVYO ALIENDELEZA UKOO WA WAFIRAJI WA UKWELI HAPA DUNIANI. NIMEBAKI PEKE YANGU HAPA DUNIANI. NINA FIRA BALAA POPOBAWA MTOTO KWANGU YANI NIMESOMA POST ZENU HAPO JUU NIKADINDISHA FASTA. NYIE WOTE HAPO JUU NITAFUTENI NIWAPE KIFIRO CHA HATARI. MPAKA SASA NIMESHA WAFIRA WATANO KATI YENU. BADO SIJAWAMALIZA KTK LIST WACHUMBA NYIE. Kwa yeyote msichana mvulana jimama jibaba anaetaka kubikiriwa mkundu nitafute. pimbi.foundation@hotmail.com

Anonymous said...

MIMI NDO MABAKI YA KIZAZI CHA SODOMA NA GOMORA. BABU YANGU ALI ESCAPE MOTO HAKUANGAMIA IVYO ALIENDELEZA UKOO WA WAFIRAJI WA UKWELI HAPA DUNIANI. NIMEBAKI PEKE YANGU HAPA DUNIANI. NINA FIRA BALAA POPOBAWA MTOTO KWANGU YANI NIMESOMA POST ZENU HAPO JUU NIKADINDISHA FASTA. NYIE WOTE HAPO JUU NITAFUTENI NIWAPE KIFIRO CHA HATARI. MPAKA SASA NIMESHA WAFIRA WATANO KATI YENU. BADO SIJAWAMALIZA KTK LIST WACHUMBA NYIE. Kwa yeyote msichana mvulana jimama jibaba anaetaka kubikiriwa mkundu nitafute. pimbi.foundation@hotmail.com

Anonymous said...

Mi natafta dem wa kiarab alie msafi (clean shaved) ili nimnyonye mkundu mpaka apagawe kisha nimtombe na nimfire kwa utaalam wa hali ya juu, hua napendelea sana kunyonya mkundu mpaka ulainike, na pia ninavyo vifaa (vibrators) ambavyo vitampa raha ya hali ya juu... Plz niandikie amfoyu@gmail.com ili tupange jinsi ya kuonana! Tnkx

Anonymous said...

Mi natafta dem wa kiarab alie msafi (clean shaved) ili nimnyonye mkundu mpaka apagawe kisha nimtombe na nimfire kwa utaalam wa hali ya juu, hua napendelea sana kunyonya mkundu mpaka ulainike, na pia ninavyo vifaa (vibrators) ambavyo vitampa raha ya hali ya juu... Plz niandikie amfoyu@gmail.com ili tupange jinsi ya kuonana! Tnkx

Anonymous said...

mie natafuta demu mnene mswahili au mwarab tusagane niandikie aikamengi@hotmail.com nataka anaejua kuficha siri

Anonymous said...

Mambo,natafuta mdada wa September 15, 2010 11:43 PM toka Ilala. Checki na mimi.

Anonymous said...

Mambo,natafuta mdada wa September 15, 2010 11:43 PM toka Ilala. Checki na mimi. Cool man

Anonymous said...

Natafuta demu wa kusagana nae awe msafi,smart email yang irynb@yahoo.com

Willis said...

am a kenyan guy lookin for a sexy girl 2 fuck her like my slave girl.
nataka awe wa kutoka east afrika na awe na matako sexy.
nitamtomba kwa nguvu na katika situation hiyo, nitamfunga mikono na miguu kwenye makona ya kitanda na nimtombe kwa nguvu hadi atoe jasho. if intrested, holla at me in
hndsmewillis@gmail.com
or facebook-willis william ama

Anonymous said...

natafuta demu wa kuchat nae kwenye email tuwe tunachat mambo ya ngono naomba unicheki fredyjoe@live.com

Anonymous said...

Mimi ni kijana, Umbo langu la mazoezi. Natafuta mwanamke mtu mzima nitakayemnyonya sehemu zake zote za mwili wake bila kusahau uchi wake(KUMA) na MKUNDU hadi ulainike. Napenda sana kunyonya KUMA na MKUNDU kwa muda mwingi zaidi kwani huwa napata stimu tamu sana. For more details napatikana kupitia Dullaone@yahoo.com

Blais said...

mmi kijana napenda sana kufira mikundu ya wanaume wasizidi miaka 24 niko dar kwa yeyote yule aje tafadhali kwa raha zetu mwana karibu muda wowote email yangu ni nazibuavyoo@yahoo.com

Anonymous said...

natuta demu kutoka arusha wa kumfira na kumtomba hadi akojoe!nitamfira mpaka ajisikie raha.wasiliana nami kupitia fullkufira@yahoo.com

seif said...

Mimi natafuta mwanamke ambae anafirana na kutombana awe anapenda kutiwa vidole vya mkundu kabla ya kufirwa.
awe ananyonya mboo kwa staili tofauti. ahlogongo@gmail.com

Anonymous said...

jamani mimi ni mwanaume nataka nifirwe na mwanaume lakini tuwe na demu (lesbian) niwe ninagombania naye mboo na yeye huku tunakunwa vizuuri, hadi tuchoke hata na yeye akiweza atumie toy kuniingizia kabla hatujapewa dozi nzuuuri.

email nade.man11@yahoo.com niko Arusha

Mike said...

Jamani,mimi ni mwanaume..age 22! Ni bi-sexual..cjawah kufirwa..nahitaj m2 wa kunikuna...any1 interested?

Anonymous said...

nimekusoma mike, naomba tuwasiliane kwa rmlokas@yahoo.com, kama upo dar es salaam.

lazaro said...

mvulana anayetaka kufirwa na ni chini ya miaka 26 tuwasiliane.

Anonymous said...

niaje wote anon hapa
natafuta shoga tusameeane kwa
maneno makali ila sibagui
dini,utaifa,kabira wala
mwonekano just be as
wewe,wewe.hit me thru cant_
no_body@hotmail.com


nina king size for ya.....much love

Anonymous said...

natafuta demu ambaye anatombana na kumfirana na sio kwa siku moja nataka ikiwezekana niwe naye forever. ambaye yuko interested tuwasiliane kwa email dameguy@hotmail.com

Anonymous said...

natafuta mama mtu mzima kuanzia miaka 35 na kuendelea anayeweza kunyonya uboo na kufirana, sihitaji pesa mm nataka niwe naye tu. ambaye yuko interested tuwasiliane kupitia email msela2010@gmail.com

Anonymous said...

mm natafuta msichana au mwanamke yeyote ambaye anaweza kunyonya mboo na ninaweza kumfila. ambaye anaweza kuwa na mm awasiliane na mm kupitia email yangu mkubwa808@gmail.com

Anonymous said...

yoyote anaetaka kufirwa au kutombwa na mimi. wasiliana na mimi kwa namaba 0714866101...zanzibar. naitwa maha.

Anonymous said...

Natafuta demu au bottom gay ambaye uko tayari kufanya michezo yote kwenye 6*6 kuanzia kunyonywa kuma/mkundu kufirwa na kutombwa mwanzo mwisho...i gt ma 6inch dick kwa boxer....nitumie phone namba kwenye(andrewgrey91@yahoo.com) + raha hzi hii ni kwa wale wa moshi 2

Mkemia said...
This comment has been removed by the author.
Mkemia said...

Ajitokeze mwanamke tutakae nyonyana viungo kuma boo mikundu kisha nimt0mbe na kumfira hadi aseme inatosha. Niko shinynga tuwasiliane ndembezi01@yahoo.com au 0758060964

Mkemia said...

Hivi mnajua maandalizi ya kufirwa vizuri msiwe makurupuka mtachanwa mikundu

Anonymous said...

hello

demu nayetoa ndogo awe serious namtamani nivunje naye jungu

big_africa_cock@yahoo.com

usiogope mboo si kubwa ni email tu

Anonymous said...

NAITWA NURDINI 19YRS NATAFUTA MSICHANA AU MVULANA DARESALAM TUPEANE MARAHA KATI YA MIAKA 16-20 KARIBUNI EMAIL;; mfinangasalim@yahoo.com

Anonymous said...

Natamani mwanaume anayejua kunyonya mkundu apanue matako yangu aninyonye halafu ndio achukue mboo taratibu asugue mkundu wangu ndo aingize aanze kunifira ni tamuu jamani

Anonymous said...

Mimi ni mwanaume,wewe uwe mwanamke..Njoo upate pumziko la Kutombwa/Kufirwa mpaka useme basi.Ntakunyonya Masikio,Lipsi,Maziwa,Kitovu,Nyonga,Kuma,Mapaja,Matako,Mkundu then utachagua nianze kutomba mkundu au kuma.Mboo nene kiasi with 6.5 inches.Mzunguko wa 1 ni saa 1.Niko mrefu,Maji ya kunde with kifua kipana...Extra:Ntakufanyia massage ya Mabega,Mgongo,Matako,Tumbo na Mapaja.....1st of all tutameet kwanza ili usiporidhika the way am Looking unitupe kaapuni...Uwe msiri plz,me nipo Dar...Contact wth me thrgh;sirjackall@rocketmail.comNjoo upate pumziko la Kutombwa/Kufirwa mpaka useme basi.Ntakunyonya Masikio,Lipsi,Maziwa,Kitovu,Nyonga,Kuma,Mapaja,Matako,Mkundu then utachagua nianze kutomba mkundu au kuma.Mboo nene kiasi with 6.5 inches.Mzunguko wa 1 ni saa 1.Niko mrefu,Maji ya kunde with kifua kipana...Extra:Ntakufanyia massage ya Mabega,Mgongo,Matako,Tumbo na Mapaja.....1st of all tutameet kwanza ili usiporidhika the way am Looking unitupe kaapuni...Uwe msiri plz,me nipo Dar...Contact wth me thrgh;sirjackall@rocketmail.com

Anonymous said...

Kwa anayetaka kufirwa na kusuguliwa mkundu mpaka aseme
"darling it's enough"
Anitafute kwa mob.no.
+255 786 777 428.
U're welcm!!

Anonymous said...

mimi ni kijana natafuta dem wa kumyonya na kutomba na kumfira tutaftena kupitia email arab_88@live.com

sap said...

sap, 22ysr, sinza. Kama ww ni msicha na unatamani kujaribu radha ya tigo be my gal. sap.cute@yahoo.com

Anonymous said...

nafatuta demu au jimama wa kumnyonya mkundu na kuma awe msafi kutombana/kufirana tuwasiliane mastas889@yahoo.com

MBEGWA said...

UFIRAJI HAUFAI MASHOGA MABAASHA NA WASAGAJI WOTE MUSIPOTUBU MOTO UNAKUSUBIRINI KWA HAKIKA UPO BILA SHAKA UNAWANGOJA WATU WABISHI NA WASHENZI

MBEGWA said...

YAANI WATU WALICHOONA BORA DUNIA NI KUFIRANA TU, KWANI BINAADAMU TUMEUMBWA ILI TUJE KUFIRANA ? MTU KAUMBWA MWANAUME ANACHOONA BORA NI KUDILI NA WANAWAKE HIVI MPAKA LINI KWANI MUMESIKIA HAWA WANAWAKE WATAISHA JAMNII AU HAWA WANAUME WATAISHA? ACHENI KUFIRANA NYIE VIPI?

Anonymous said...

Mi ni msichana napenda kusagana na mwanamke mwenzangu huku tuwe na mwanaume mmoja tunaigombania mboo yake, aliye tayari anakaribishwa

Anonymous said...

nicheki hapa basi iyan.ivanon@gmail.com

Anonymous said...

Iyan.ivanon nimeona email yako lakini kwa yahoo sms zinafail, fanya utaratibu mwingine, lakini cyo bure bure ctoi sadaka mie

D zonga said...

Niite D, napenda kunyonyana sehemu zote za mwili hasa zenye matobo, I can make u come kwa ulimi wangu, naenjoy zaidi thresom, gels wawe wawilo. If ur a gel and u want to have some fun, chek me 0717452755

Anonymous said...

natafuta mademu 2 wasagaji walio tayari kutombana na kufirwa walio tayar au demu alie tayari anicheki kwe mail denisjacksone@yahoo.com

Anonymous said...

natafuta demu anaependa kutombwa kama upo tayar ni email denisjacksone@yahoo.com

Iyan Ivanon said...

Kama kenye email sms zinagoma nicheki hapa 0776292460

Anonymous said...

mi dizze,aliotayari kufirwa na kutombwa wakati huohuo anicheck kwa namba +255614119785 piga jion kuanzia saa mbili au niandikie e-mail moneymo78@rocketmail.com,mbo ipo kubwa ya kutosha,si chagui awe jimama,mdada,kadada au hata mkaka letu mkundu nikupe raha faster,si nunui ila ntakupa hela ya pongezi,2nakula mavitu kwanza then 2naingia mzigoni.

Anonymous said...

hai mi napenda kufirwa ila sijawahi kufirwa hata siku moja,natafuta basha wa kunifira umri kuanzia 26-30, awe mwembamba mrefu, mi aged yangu 26, napenda kunyonya mbolo,nina mkundu msafi na upo taiti, ni mzuri wa sura na umbo. na matako makubwa, napia napenda animwagie shahawa mdomoni. mi nipo mwanza kiseke, ni mwanafunzi chuo kikuu kimoja mwanza. kwa wale mabasha wa mwanza, wanitafute kwa simu 0786219848. napenda iwe siri kwani naishi na wazazi.

Anonymous said...

Jaman ni natafuta msichana wa kusagana nae its serious cpend utani anichek humu rosemsagaji@yahoo.com

Anonymous said...

Natafuta mwanaume au mwanamke awe na hela niko arusha check me 0716787536
I need a man or a woman but he should have money am in arusha check me 0716787536!

shaksy said...

rose nicheki kwenye email chingchingcollabour@yahoo.com

shaksy said...

rose nicheki kwenye email chingchingcollabour@yahoo.com

THE SWEETEST ASS said...

NIPO DAR,NINA MIAKA 23,MWEUPE,NGOZI NYORORO NA MATAKO MAKUBWA MALAINI,SIJIONESHI KAMA MI NAFIRWA NA KUFIRA,KWA WENYE PESA ZAO WANITAFUTE 0682332355 TULE MARAHA.UWE MSIRI.

Anonymous said...

natafuta mwanamke mzima,kuanzia miaka 38 hadi 45. Mwenye uwezo wa kunyonya mboo,na awe tayari kunyonywa kuma hadi akojoe. Awe na hela na awe tayari kukaa na mimi. Nina miaka 30. Angusha mawasiliano hapa nitakupata tu mwenyewe. Awe arusha,moshi au dar.

kitanazale said...
This comment has been removed by the author.
juma said...

natafuta mwanaume mwenzangu wa kunifira,
nipo dar,anitafute kwa 0784 95 97 47 awe msiri.

Anonymous said...

Naomba 2tafutane kupitia namba hii ntakupa pesa yyte utakayo 0654285504

Anonymous said...

Mimi najuwa kutia vizur nitafute kupitia namba 0654285504

Anonymous said...

demu wa musoma anayefanya mambo yote, mdomoni, mkunduni, kuma na matiti.
anayefanya mapenzi ka' burudani na si ajira. anicheki,,,,
jackbeur1212@yahoo.com

Anonymous said...

kwa walio Dodoma nicheck kwa
george4u2smile@yahoo.com

Husen said...

Naitwa Husen Kiria,ninaishi Kimara Suka-Dar.
Natafuta mwanaume ATAKAYENIFIRA VIZURI. Nataka awe msiri, awe na limboo likubwa na linene, anaejua kunyonya mkundu vizuri kisha ndo anichomeke uboo wake kwenye ass yangu taratibu, awe mstaarabu na anaejiheshimu maana mimi nafirwa kwa siri sana na sijionyeshi kama napigwagwa bomba.
Kama upo tayari nicheki kwa namba:
0713 30 21 18.
Thanx.

Anonymous said...

Natafuta mwanamke tutombane, nimnyonye sehemu zote zenye raha kwa mwanamke mimi najua kutomba utafurahi. Ujue kunyonya mboo kwa ustadi. Nipo arusha namba 0684 069 090

Anonymous said...

Jamani mie nawashwa mkundu namtaka mwanaume mwenye mboo nene ndefu anikune mi nateseka jamani namba yangu ni 0786 670 121

Anonymous said...

Waungwana mm ndomwenye no 0784,959747 kunamtu ameiweka no yangu humu nakuandika kwamba nafirwa siokweli, pia naomba mwenye hi BLOGU anisaidie kuitoa iyo sms yenye no yangu, asanteni.

Anonymous said...

HAMADI,MM NATAFUTA DUME LAMBEGU LINIFIRE HADI ... KIELEWEKE ANITAFUTE KWA 0718896263

Anonymous said...

NIPO DAR

mtt mtamu said...

Jaman nfundshen jnsi ya kujitia vidole 0717810515

Anonymous said...

Hanna: Hi mtt mtamu, nitafute mm kwa hannalened@gmail.com nitakufundisha

Anonymous said...

Mjinga wewe unaacha kusoma unauliza upuuzi kama uo na nyie wote mlioandika apa wapuuzi na ni wajinga baada ya kuwaza tutaiendelezaje nchi nyie mnawaza kufanya ngono na kufirana tu wapuuzi nyie afu muanze kuilalamikia serikali yaani kwa mtindo huu cjui kama nchi itaendelea wajinga wakubwa nyie

Anonymous said...

hi!!!!! am sorry am looking for lesbians only,,i mean natafuta wasagaji tu..sihitaji mwanaume plz only wasagaji u can check me on ninasantos811@yahoo.com

isaac said...

Naitwa sande natafuta mrembo wa kumfila awe jimama au msichana au ster duu sichagui dini wara kabira najua kunyonya mkundu na kuma kama upo tayari nitafute 0655999113 ila mashoga siwataki plz

Anonymous said...

cjawah kufanya sex ..natafuta msichana waku do nae she must doin sex .nipo arusha.check me youngman_9@live.com

Anonymous said...

NATAMANI KUFIRWAAAA NAGAWA MKUNDU BURE ILA NITUMIE NAULI ULIPO NTAKUJA KUKATIKIA BORO.

Anonymous said...

nitumie email youngman_9@live.com. au weka contact zako.
demu anayetaka tupeane mapenzi anichek.arusha.

Anonymous said...

MIMI NI MWANAUME NAPENDA SANA KUFIRWA NAPATIKANA MSASANI DAR ILA INAKUWA SIRI SANA NAMBA YANGU NI 0752307415 NAPENDA NIKUPATE HA LEO GHARAMA ZOTE KWANGU

Anonymous said...

ni kwa wanawake 2 kufirwa kunyonywa mkundu na fantasy zote anazotaka....juu kwa juu no commitment...mzanzibar au mwarabu more preferable..+255 777 204018

KIBORO DINDA said...

NATAFUTA MSENGE JAMANI.NIKO NA MANYEGE KILO 467890 YAN DAH WAPI MSENGE AJE ZANZIBAR APA SATENI JAAMAAAA

Anonymous said...

Upo wap ntumie namba zako nataka unifire

Anonymous said...

Natafuta msenge awe wa kike au wa kiume aniandikie kunitaja wapi alipo mimi nitamfuata, sichagui umri, rika wala jinsia maadamu anatoa tako kwangu kitu pwani tu. Mchagua mkundu si mfiraji na mchagua kuma kumamae. Niandikie: bashamende@ovi.com

Anonymous said...

Njoo kwangu nikupulize mkundu mpaka ujambe mashuzi kisha nikupe kifiro lainiiii

Anonymous said...

semeni lini mnataka hotel chakula kwangu bashamende@ovi.com

Anonymous said...

Nipo A.city nataka jimama la kutombana nae,check me here : r2ga4lyf@gmail.com

Kufirana said...

Hoya, vipi mambo, me niko dar kwa sasa kama kuna yoyote anataka kufirwa anitafute fasta kwa simu namba 0659202262, nitampa love yangu kwa kifiro moto sana ambacho huwezi mkukipata popote, ---awe mzuri, msiri, na mwenye tako kubwa --asante sana

Kufirana said...

Au niandikie habari zako na simu namba yako hapa --lovelyman4real@gmail.com---me ni hard core so nafirwa kisawasawa asante

Anonymous said...

Mimi ni mama wa miaka 48 nipo Arusha natafuta kijana mwenye mboo kubwa ndefu na nene anitombe na anifire kidogo (halimahewa@yahoo.com)

Anonymous said...

Mimi ni mwanamke mama wa miaka 48, nina watoto wawili, 28yr na 20yr, nimeolewa na ninaishi Njiro Arusha pia nafanya kazi shirika fulani la kimataifa. Fantansi yangu ni hii: Niwe na shoga yangu umri kama wangu, halafu tupate kijana asizidi miaka 25 awe na mboo nene na ndefu. Tumnyonye mboo kwa zamu tukiwa tunagombaniana, halafu baadae aanze kututomba mmoja mmoja huku mwingine akisaidia kuingiza mboo kwa mwenzake. Yaani anamtomba shoga yangu huku mie nikitazama na kumsihi shoga yangu asilie (mboo inapomtomba maana ni kubwa), then huyo kijana anaichomoa na kuileta mdomoni mwangu kisha anaendelea tena kumtomba shoga yangu. Akishammaliza ananianza mimi baadae anageuka kutufira huku akitutukana matusi yote yaliyopo huku duniani. Yaani mwenzenu nimeshalowa hapa chupi yangu chabachaba. Jamani wasilianeni nami (halimahewa@yahoo.com)

Anonymous said...

halima hewa wasiliana na mimi 0782336465.tuma sms.then tutachat.

Anonymous said...

namtaka mwanamke fundi wa kutombana au hata kufirana,,,,

Anonymous said...

mm niko mwanaza natafuta mwanamke wa maeneo ya kanda ya ziwa (Mwanza, shinyanga na Musoma) kufanya nae mapenzi (kumnyonyana, nimtombe na kumfira) email yangu mfirajitz@yahoo.com au nitafute katika facebook miraji dudu mwanza

Anonymous said...

Halima mbona email yako na namba yako,nikifanya mawasiliano anapokea wakiume?nipe contact zako nikutafute chitaji pesa nahitaji mapenzi,,,

Anonymous said...

MOLA ANASHUHUDIA YA KWAMBA MUNAKATAZWA MUACHE MAMBO YENU LAKINI HAMTAKI JAMANI SIKU YA SIKU TUSILAUMIANE ACHENI KUFIRANA KWANI VIPI EEE KUFIRANA DHAMBI SANAAAAAAAAAAA.

Anonymous said...

WEWE UNAYEJIIITA MZEE WA MIKUNDU KAMA HAUTOACHA MAMBO HAYO AMINI LAZIMA UTAZIVAA ADHABU ZA MWENYEZIMUNGU .JAMANI ACHENI KUFIRANAAAAAA HIVI HAMUONI NI UCHAFU KINYESI HICHO. MABASHA NA MASHOGAA WASIPOTUBU WOTE JEHANNAMU INAWANGOJA.

Anonymous said...

mwanamke aliye tayari kurombwa na kufirwa anichek kwenye abrah1920@gmail.com nipo dar

Anonymous said...

Natafuta dem wakumtomba umri kuanzia18-20nitamtomba bure.kwa aliyetayari kutombwa awasiliane nami=0718118340

Anonymous said...

Natafuta dem wakumtomba umri kuanzia18-20nitamtomba bure.kwa aliyetayari kutombwa awasiliane nami=0718118340 NIPO IRINGA MJIN

Anonymous said...

Mimi natafuta demu. Antaka kufanywa chochote. Kunyoya. kumjaza nyege.na kumb tomba mpaka atapotaka kukojoa. Mimi nipo dar ni contact kwa 0773 278154

Anonymous said...

duuuuuuuuuuuuuu napatikana kanda ya ziwa (MWANZA, MUSOMA NA SHINYANGA) nataka kufira dem tumia email dududodo77@rocketmail. com au ktikrafiki .com mfirajitz

Anonymous said...

nahitaji mdada mwenye umbo dogodogo anayehitaji kufirwa nitafute kwenye kinoclain@gmail.com
hata kama hujawahi, nitakufundisha kiutaratibu! mwenyewe utafurahi

Anonymous said...

Hallo, Mimi ni Mvulana nahitaji Mama wa makamo mtu mzima anayejua mapenzi na mwenye kutunza siri, anitafute Nimtombe, nimnyonye kuma na mkundu na akitaka nimfire. Naamini atafurahia maana nina ujuzi huo, utapata raha na utaendelea kupata raha. Nitafute kwa

ninashukuru@gmail.com

halafu nitakupatia namba yangu ya simu. Njoo ufurahie kutombwa na kusuguliwa Kuma na Matako

Anonymous said...

Hallo, Mimi ni Mvulana nahitaji Mama wa makamo mtu mzima anayejua mapenzi na mwenye kutunza siri, anitafute Nimtombe, nimnyonye kuma na mkundu na akitaka nimfire. Naamini atafurahia maana nina ujuzi huo, utapata raha na utaendelea kupata raha. Nitafute kwa

ninashukuru@gmail.com

halafu nitakupatia namba yangu ya simu. Njoo ufurahie kutombwa na kusuguliwa Kuma na Matako

Anonymous said...

KUFIRANA NI DHAMBI KUBWA SANA NA WOTE WATAKAOFIRANA KAMA HAWAJATUBU NI MOTONI TU.BY KIDUME.

jerry kamundi said...

mimi ni mvulana umri 26y natafuta mama mtu mzima mrembo msafi anayependa michezo yote ya ngono kama kutombwa,kufirwa, kutiwa madole mkunduni na kumani, kunyonywa kuma,kunyonywa mkundu,nk. sitaki pesa nataka tupeane raha tuu. awe msiri sana sana sana sana. mimi ni 25yrs. call 0656830444 au email jerrykamu@gmail.com

japhari hashimu said...

umri wangu ni miaka 27 natafuta mama mtu mzima msafi anayependa kutombwa na michezo yote ya mapenzi. nipo mbeya aliyetayari tuwasiliane kwa email tanzania1@mail.com

Anonymous said...

0652413229 nafir na kutomba isaacbenny7038@yahoo.com

Anonymous said...

kwamtu yeyote ,bint,mama,kijana cjui nan mimi niko kwaajili yenu nafira na ktomba sana imradi tu uwe na uwezo wa angalau masaa4 bila shaka uta furahiya cha kufanya sema unataka kumwaga mara ngap.chek me
isaacbenny7038@yahoo.com

Anonymous said...

niaje? natafuta men wa kumtomba ambaye amejaaliwa matako makubwa kama demu, i mean men aliyefungashia mzigo wa matako nyuma. awe tayari tupime afya zetu, msiri,na anayejiheshimu sana. mi nina miaka 25, mtanashati and napatikana dar na tanga. sms plz 0653135066 or realman106@yahoo.com

Anonymous said...

umri wangu ni 22yrs natauta jimama mboo yangu nchi 6 nene ina misui napenda kunyonya sana hata wakiwa wawil na uwezo wa kuwa milki number yangu ni 0652734598

Anonymous said...

umri wangu ni 22yrs natauta jimama mboo yangu nchi 6 nene ina misui napenda kunyonya sana hata wakiwa wawil na uwezo wa kuwa milki number yangu ni 0652734598

Anonymous said...

umri wangu ni 22yrs natauta jimama mboo yangu nchi 6 nene ina misui napenda kunyonya sana hata wakiwa wawil na uwezo wa kuwa milki number yangu ni 0652734598

Anonymous said...

haya tena ni yuleyule bahasha mzoefu uwe kijana jimama nitafute kwenye email yangu bahashamzoefu@hotmail.com huduma zote utapata ikiwa ni kunyonywa kuma mkungu kutombw ana hata kufirwa ukihitaji

Anonymous said...

,natafuta demu au jimama la kusagana,kunyonyana kuma.awe anaish arusha tu,namba yangu ni 0756522189.hii ni kwa wanawake tu not men

Anonymous said...

sorry mwenye hii blog naomba ufute comment yangu nilituma jana tarehe 24 october 6.18pm.kwasababu ya namber ya simu

Anonymous said...

KAMA UMEAMUA KUWEKA COMMENT WEKA NA mawasilliano ya uhakika. Nadhani mtu anfanya kitu kwa kutumia akili na utashi wake. Sasa hii tabia ya kuomba kuondolea comment zenu wakati mmeziweka wenyewe hatuwaelewi hata kidogo. Decide and act. Ngojea wateja kwani bidhaa tayari ipo dukani.

Anonymous said...

nadhani kuna kudi limesahauliwa, WAZEE WENYE HESHIMA ZAO. Kama mpo mimi nipo kwa ajili yenu, najua mnatana vi dot com, ila uwe msiri sana hata kama una mvi usijali ila uwe msiri. Hakuna wa kukuomab pesa. utatunzwa. karibu. Mkiwa tayari tuatwasiliana Makini Khalid

Anonymous said...

mimi ni demu niko dodoma naitaji naitaji gemu la watatu yaani mimi na mwanamke mwenzangu halafu na men mmoja kwa mawasiliano zaidi0689369491 tuma msg

Anonymous said...

Mimi ni basha (top) natafuta mtu wa kumfira(bottom) kila wakati, awe msri asiyejionyesha mpaka watu wamshtukie, awe anaishi MOSHI - KILIMANJARO ili iwe rahisi kukutana. mimi ni msiri sana nitakuwa namfira kwa siri. Hakika nitakufira vizuri sana na kamwe hutajuta kunipa mkundu wako niufire. kama uko tayari kufirwa na mimi tuwasiliane kupita email; mkundunafira@yahoo.com

Anonymous said...

Natafuta mtu mzima anayetaka kufilwa anayejua kutunza siri kama ninavyotaka! Mimi sio mtu mzima ila ni kijana mtaratibu niliyepata majukumu kitaifa katika umli mdogo! aliye tayari anitafute kupitia "pakatwa@gmail.com"

moses said...

nafira bottoms so bottom boyz in dar ntafute nikushushuhurikie dar.@0757430913 serious!

Anonymous said...

kwa mmiliki wa mtadao huu.june 24 kuna mtu amepost namba yangu kama halima hewa. tafadhali sana naomba uitoe kwani napata usumbufu sana. mimi ni mwanaume na familia yangu, natumiwa sms za ajabu sana inaweza kuhatarisha ndoa yangu.please nisaidie kuitoa.inaishia na 6465

Anonymous said...

Kweli ninyi watu hatari kwa usalama wa Dunia.

JAUN said...

natafuta mwanamama wa kumpa mapenzi motomOto iwe kufirwa au kutombwa awe mzuri mwenye umri kati ya miaka 22-40 mwenye uwezo mzuri wa pesa lakini kupima kwanza kwa mawasiliano tuwasiliane kwa namba 0716604482. asanteni

pakatwa vizuri said...
This comment has been removed by the author.
pakatwa vizuri said...

natafuta bottom mwenye govi "pakatwa@gmail.com

Anonymous said...

natafuta mwanamke mzuri, mrembo, awe mwembamba awe tayar kunyonywa sehem zote kuma na mkundu, awe ni mtu ambae hana aibu wakati wa kufanya ngono, awe ni mtu wa kuuachia mwili.. Kama yupo nitumie email mnyonyajimahiri@gmail.com
asante

Anonymous said...

Natafuta dem wa kumtomba,akipenda kufirwa..na awe anapatikana dar,umri kuanzia 17 na kuendelea,tupeane mapenz asiwe anapenda pesa nami sitomuomba pesa,anitafute peterjohn609@ymail.com

Anonymous said...

Natafuta top hapa mbeya jamani....

Anonymous said...

jamani natafuta m2m au dem anae toa tigo ntampoza kidogo

Anonymous said...

Nafafuta bottom nipo dar 0779053505 0653091234

Anonymous said...

Kweli hujatembea usimsifie mama yako kwa mapisi! Leo nilikuwa na appointment na bottom mmoja, kufika pale kuna wakulya wawili nao wanakuja kwa appointment hiyohiyo, jamaa kaanza kutupa mkundu moja baada ya mwingine du, mimi nina nchi 7, lakini wenzanu wote walikuwa 11" zinazama zote bado jamaa anameza Du! weny vibamia sijui kama angevua hata nguo!

A-X said...

ETI ANAONA AIBU KUFILWA NA MWANAUME
Jana nilibahatika kukutana na bottom nimpendae. Baada ya kushindana nani atakuwa mwenyeji atimae alishinda kwani mimi nilikuwa na uwezo wa kulipia Landmark hotel yeye kapanda dau akanipeleka Blue Peal. alilipa kila kitu nami nikafurahi. Cha kushangaza, alipenda kufunika uso wakati namfira. baada ya game nilitaka kujua sababu ndo akasema kuwa hapendi kufirwa ila tu hisia na maumbile na hujisikia vibaya katika dhamira yake baada ya kufirwa na mwanaume mwenzake. Hivyo ili apate raha ufunika uso ili asione mwenzake anavyofaidi mkundu wake! HASA ANAPOFILWA NA WATU WA UMRI KAMA WANGU AMBAO KIWASTANI NI CHINI YA UMRI WA WATOTO WAKE

Anonymous said...

Ӏ hаve been browѕing online more than 4 hourѕ todaу, уеt I
neѵеr fοund any interеѕting аrtіclе likе yours.
Ιt's pretty worth enough for me. Personally, if all webmasters and bloggers made good content as you did, the web will be a lot more useful than ever before.
Also visit my blog ... payday loan lenders

Anonymous said...

Hi there i am kavin, its my first occаsіon to cоmmenting аnуwheге, when i reаd thiѕ parаgraρh
i thоught i could also maκe comment ԁue to
thiѕ bгіlliant pіece of
wгiting.
Take a look at my webpage - Loans for Bad Credit

Anonymous said...

My pal recommended I will like this website. He / she ended up being suitable.
The following definitely created my personal morning. You can't picture how much time I had put together used looking for this particular.
Look at my weblog ... Genital Warts Home Remedy

Anonymous said...

This article provides сleаr ideа in
favor of the new people of blogging, that in fact hоω to do blogging.
Also visit my web blog ; paydayloans

Anonymous said...

Aaaaah mi fundi nitafute uone mavitu natombana sana na ninapumz coz nacheza mpira

Anonymous said...

I every time emаіlеd this blog
рost page to аll my assocіates, since if like
to гeaԁ it after that my links ωill too.
my web site - loansforbadcredit52.co.uk

Anonymous said...

Jamani kama una hamu ya Kufirwa vizuri na kutombwa niandikie marashikaka@yahoo.com najua sana

Anonymous said...

Jamani nipo Arusha natafuta mwanamke wa ukweli wa kula naye raha.

Anonymous said...

Hi, I ԁo thіnk thіs iѕ аn еxcellent ѕite.
I stumbledupon it ;) I'm going to come back yet again since i have book marked it. Money and freedom is the greatest way to change, may you be rich and continue to guide others.
Here is my web page ... how to stop snoring

Anonymous said...

Hi there! Would you mind if I share your blog with my zynga group?
There's a lot of folks that I think would really appreciate your content. Please let me know. Cheers
Feel free to visit my blog ; binary options brokers

Anonymous said...

It's very effortless to find out any matter on net as compared to textbooks, as I found this post at this site.
Also visit my web blog :: payday loans uk

Anonymous said...

This is my fiгst time go to see at here аnd i am гeally
іmprеssed to гead everthіng at alοne ρlace.
Also see my site > payday loan

Anonymous said...

Hello there, juѕt became aware of your blog through
Googlе, and founԁ that it is really informative.
I am gonna ωatсh out for bruѕsels.
Ι will apρreciаte if you continuе this in future.
Lots of peορle will be benefited from
your writing. Cheers!
Feel free to visit my blog post same day loans

Anonymous said...

This excellent website certainly has all the information
I needed about this subject and didn't know who to ask.
Visit my web site :: Geld verdienen

Anonymous said...

Excellent site you have here but I was wanting to
know if you knew of any forums that cover the same topics talked about here?
I'd really like to be a part of online community where I can get suggestions from other knowledgeable people that share the same interest. If you have any recommendations, please let me know. Appreciate it!
Also visit my page - good penny stocks

Anonymous said...

I ωas able to fіnd good info from your blog artiсlеѕ.
Here is my blog ... 1 month loan

Anonymous said...

nipo arusha nataka kufirwa nina matako malaini and am good, tuma namber kwa email hii tumainindege@hotmail.com

Anonymous said...

I'm extremely impressed with your writing skills and also with the layout on your weblog. Is this a paid theme or did you customize it yourself? Either way keep up the excellent quality writing, it'ѕ rare tо see a great blog like this one
nowadays.
Feel free to visit my website ... loans for bad credit

Anonymous said...

niko dar24yr,nahitaji mwanaume mtu mzima nimnyonye mboo na tutombane awe na uboo mnene kiac na urefu wa kawaida.0654302902

pretty bwoi said...
This comment has been removed by the author.
pretty bwoi said...

halima habari yko kama kweli unataka ,nina sifa zote

Anonymous said...

Wordpress is working on my host -- however it completely mismatches my site's existing theme/CSS. How hard would it be to modify/write a brand new theme to create it fit into? Will there be a simpler method to do that?.

Stop by my web-site :: http://www.mytriorings.com/Wedding-Engagement-Blog/best-places-to-propose-in-seattle.html
Feel free to surf my site : Paxil Lawyers

Anonymous said...

I understand where the images in the blogs are, but don't know where you can search for your blog posts inside my backups. Can you help? Hope it's not a silly question.
.

Here is my blog post transvaginal mesh lawyers
Also visit my blog post : vaginal mesh lawsuit

Anonymous said...

Choosing The Right Mulch For Your Yard Fall Is The Time To Prepare For Winter With Mulching And Pruning

Also visit my page; tree nursery ozaukee county
My website :: cedarbury tree nursery

Anonymous said...

The animal rights movement was likewise commanding increased
attention from federal investigators. While Paul
was busy leading the Hunt Sabs, his friend and former Santa
Cruz housemate, Rod Coronado, carried out a string of high-profile
ALF arsons, which he dubbed "Operation Biteback,"
that targeted the physical infrastructure of the fur industry.
Paul didn't participate in the campaign and wasn't a suspect in the investigation into it, but in 1993, federal prosecutors hauled him in front of a grand jury in Spokane to
compel testimony that might lead to the perpetrator's capture. Paul refused to cooperate, and was locked up for five months. At the time, it was the longest jail term ever meted out for animal rights activism. Billionaire Mikhail Prokhorov Doesn't Have A Cell
Phone http://tinyurl.com/amtx2ln For more information into PATCON, consult this
document, which was posted today by National Gun Rights Examiner David Codrea.

Apple's Share Of Total Cell Phone Market Nearly Doubled In Last Year
Also visit my webpage - reverse cell phone look up

Anonymous said...

helo, mimi natafuta gay bottom asiyejionyesha kabisa. Awe kati ya miaka 23 hadi 27. Akiwa anafanya kazi ni vizuri zaidi. Niandikie rmlokas@yahoo.com

Anonymous said...

If you аге going for finest contеnts liκе me, ѕimplу pау a quick viѕіt thіѕ wеb рagе all thе tіme
as іt provides quality contents, thаnks

Here is my website; New Bingo Sites
Also see my web page > New Bingo Sites

Anonymous said...

Hi, I do believe thiѕ is a greаt blog. I stumbledupοn
іt ;) Ι wіll rеtuгn yet again ѕinсe i have boоkmarked іt.
Money аnԁ freedom is the bеst waу to change, may you bе rich and сontinue
to help other people.

Таke a look at my website; fast payday loans
Also see my web page > fast payday loans

Anonymous said...

Hey would you mind sharing which blog platform you're working with? I'm going
to start my own blog soon but I'm having a hard time making a decision between BlogEngine/Wordpress/B2evolution and Drupal. The reason I ask is because your layout seems different then most blogs and I'm
looking for something unique. P.S Sorry for getting off-topic but I had to ask!
my web site :: slots For Cash

Anonymous said...

I like the helpful information you supply in your articles.
I will bookmark your weblog and take a look at once more here frequently.
I'm slightly sure I will be told many new stuff right right here! Best of luck for the following!
My homepage - play online slots for real money

Anonymous said...

nahitaji wanawake vimobiteli, yaani wenye umbo dogo na wembamba sana, ila wawe wasafi tayari kwa kunyonywa sehem zote nyeti, ucjali pesa zipo, utalipwa.. Nitumie email ktk mnyonyajimahiri@gmail.com ukituma email utume na namba ya simu na picha yako ikiwezekana..

Anonymous said...

Your style is so unique in comparison to other folks I've read stuff from. Thanks for posting when you have the opportunity, Guess I'll just bookmark this site.


Stop by my page: What does a root canal cost

Anonymous said...

I drop a leave a response whenever I appreciate a
post on a site or if I have something to valuable to contribute to the conversation.
Usually it's caused by the fire communicated in the article I looked at. And after this post "FANTASI". I was excited enough to leave a comment ;-) I actually do have a few questions for you if you don't mind.
Could it be just me or do a few of the responses look like they are coming from brain dead visitors?

:-P And, if you are posting at additional places, I'd like to keep up with you. Could you list all of all your community pages like your Facebook page, twitter feed, or linkedin profile?

My web page :: www.langocha.fr

Anonymous said...

I leave a response each time I like a post on a blog or if I have something to contribute to the conversation.
Usually it's triggered by the sincerness communicated in the post I browsed. And on this article "FANTASI". I was actually moved enough to drop a thought ;-) I do have 2 questions for you if it's allright.
Is it just me or does it look like a few of these remarks look as if they are left by brain dead folks?
:-P And, if you are posting at other online
sites, I'd like to keep up with anything new you have to post. Would you make a list all of your public pages like your Facebook page, twitter feed, or linkedin profile?

Take a look at my page: affordable dental plans
my page > tinyurl.com

Anonymous said...

Unquestionably believe that which you stated.
Your favorite justification seemed to be on the net the easiest thing to be aware
of. I say to you, I definitely get irked while people think about worries that they just do not know about.

You managed to hit the nail upon the top and defined out the whole thing without having
side-effects , people could take a signal. Will likely be back
to get more. Thanks

Here is my blog post ... Http://Everyonenews.Com/Blogs/31812/136733/Ideal-Recognized-Strategies-To-C

Anonymous said...

natafuta wa kufanya nae mapenzi demu me niko arusha nitafute 0789622805

JUNIOR said...

naaitwa mr x natafuta mwanamke wa kumtomba mpaka afurahi mwenyewe plz aliye tayari tuwasiliane manotajunior@yahoo.com ctaki mashoga.

Anonymous said...

Hi there, I enjοy reаding all of your post.
I like to write a littlе comment to suppoгt you.


Here is my wеbpagе; Eternity rings
My site > Eternity rings

Anonymous said...

It's going to be end of mine day, however before finish I am reading this wonderful piece of writing to increase my know-how.

Review my webpage; tiriberlin.blogspot.com

Anonymous said...

you are in reality a just right webmaster.
The web site loading pace is incredible. It sort of feels that
you're doing any unique trick. Furthermore, The contents are masterwork. you have done a magnificent process in this matter!

My site ... What is a root canal

Anonymous said...

Hi there eveгy one, herе everу one is shаrіng theѕe κinԁs
οf knowleԁge, ѕο іt's fastidious to read this weblog, and I used to go to see this weblog every day.

My web page - bad credit payday loans

Anonymous said...

Nice ρost. Ι was сhecκing constаntly this
blog and I am impгеѕsed! Еxtremely hеlρful
informatiοn ѕpеcially thе last paгt :
) I care for suсh infοrmation much. I waѕ seeking this ceгtain info
for a very long time. Thank you anԁ
good luck.

mу homеpаgе :: keyword

Anonymous said...

Your style is very unique in compаrison to othеr
folks I've read stuff from. Thanks for posting when you have the opportunity, Guess I will just bookmark this web site.

Feel free to visit my blog; fast payday loans
my web page - fast payday loans

Anonymous said...

This iѕ a grеat tip especially to those fresh to the blogоsрhere.
Bгief but veгy preсiѕe infοгmatіon… Aρpгeciate yοur sharing thіs one.
A must read article!

Visit my homepage: bad credit payday loans

Anonymous said...

What а datа of un-аmbiguity and preserveness of valuable familiarіtу concerning unexpected еmotiοns.


my blog post payday advance

Anonymous said...

Do yοu minԁ if Ι quotе а cοuple of youг аrticles
aѕ long as I prоvide crеdit and sourсes back
to уour webpagе? My ωebsite is
in the veгy ѕame nichе aѕ yours and my
usеrѕ ωould definitely benеfit from some of the infοгmаtion you present here.
Please let me knοw if this alright with you. Rеgаrds!



Feеl free to visіt my weblog;
quick cash loans

Anonymous said...

When some one searches for his required thing, therefore he/she wishes to be available that in detail, thus that thing is
maintained over here.

Feel free to visit my site :: slots online for money
Also see my site > online Casinos in the Usa

Anonymous said...

jamani msicaha chini ya miaka ishirini na tano anaya taka rafiki kwa ajili ya mambo ya mapanzi namwomba atumie email johonstone30@yahoo.com
utafurahi kufahamiana.

Anonymous said...

Hellо theгe! I just ωаnt to οffer you
a big thumbs up fоr your great info you've got here on this post. I will be coming back to your site for more soon.

my web page payday loans
my site: payday loans

Anonymous said...

I know this if off topic but I'm looking into starting my own blog and was wondering what all is required to get set up? I'm assuming having a
blog like yours would cost a pretty penny?

I'm not very web savvy so I'm not 100% sure. Any suggestions or advice would be greatly appreciated. Kudos

Have a look at my site ... medhealthcareers.com

«Oldest ‹Older   1 – 200 of 401   Newer› Newest»