Saturday, May 12, 2007

Heshima Nyingi Adabu Kidogo 2












9 comments:

Anonymous said...

HAWA KWELI NI WATOTO WA KIISLAMU?AU WANATUMIA HIJABU KUJIFICHA TU?WANAHARAMU WAKUBWA,WAFANYE UFIRAHUNI WAO BILA NGUO ZA IBADA.ASTAKAFIRULAH LAAZIM!

Anonymous said...

inawezekana sio waislam wamejivalisha tu hijab, kwan kuvaa sio kazi.

Anonymous said...

nyie acheni upumbavu nyinyi,nyie,hizo nguo wewe.hazihusiani na dini.yesu mwentewe alikua akivaa kanzu au hamjui hata ma sister wanavaa hijabu.kwani watoto wakislaam ndio hawana nyege?acheni mambo yenu.

mstaarabu said...

Jamani natafuta sugar mama anayependa kuvaa hijab na kujiheshimu,pia aweze mapenzi ya pwani. Nina miaka 25 handsome, naishi Dar tuwasiliane email mstaarabu@gmail.com

Anonymous said...

Muzlims ao

Anonymous said...

hakuna muislam hata mmoja hapo wamevaa tu ili kuichafua dini hii takatifu na mungu atawashinda

Haji juma said...

Huyu c muislam kabisa. Wanadhalilisha tu uislam

Anonymous said...

Kama We Mwslam Wa Kwl Huku Umefata Nn?Achn Ukuda

Boy wa kuma said...

Mwanamke anaependa au kutamani kufirwa anicheki kwa namba 0652611654 Mimi ni serengeti boy. mboo yangu ni tundu ina fira mpaka unye! Napenda mkundu . Kama unapenda kufirwa na kupanuliwa mkundu kwa mboo, vidole, mikono, chupa au matunda (vegies) nicheki 0652611654 tutaishi kwa kupendana mpaka daima..nipe mkundu niwe nakusuguwa mkundu vizuri mahali popote utapotaka kwa uwezo wa kipato chako .nitakuwa nakufira kwa siri mpaka ukojoe . Wanawake karibuni. Remember. Am not working kwaio kama wewe ni jimama lenye pesa na umenielewa swagga zangu we nicheki tufanye mambo ya wazungu kila siku upendayo wewe .nitakuwa nakufira na kukupanuwa mkundu mpaka uridhike ... ntakuwa nakusuguwa mpaka utumbo... mpaka unye nikunyonye mkundu