Friday, May 4, 2007

Heshima nyingi adabu kidogo

Kuna anonymous mmoja katika post yangu ya fantasi anatamani mijimama ya kiarabu na kidosi haya mjomba kwa kuanzia kabla hujapata kitu kamili, anza kuilia nyeto hiyo..

21 comments:

Anonymous said...

mikudu nakupa tena tano lakini mimisijaona shanga
kazi hiyo

Anonymous said...

hamna lolote we mzee wa mikundu, hao ni wanawake wa kizungu ambao wanaendeleza jitihada zao za kuchafua ustaarabu wa watu! kwani ustaarabu wao umesha washinda.Sikatai kwamba mwanamke wa kiarabu hawezi kupiga picha kama hizo, isipokuwa hawezi kupiga na hijabu kwani anajua kuwa hilo ni vazi tukufu! Hizo ni hila za wazungu tu katika kuupiga vita Uislam. Naomba kuwasilisha......... na hoja hujibiwa kwa hoja. Asanteni

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

Kwanza natowa pongezi kwa hoja ya anonymous wa saa 8;07am, samahani naku-refer kwa saa kwa kuwa sina njia nyingine mbadala.

Pili napenda kukujulisha kuwa hoja uliyotowa ni nzito na inaweza kuzuwa mjadala mkubwa, kwa hiyo napenda uiwasilishe hiyo hoja kwenye grupu yangu mpya ya watu wazima tanzania: http://groups.yahoo.com/group/watuwazimatanzania/?yguid=74478932

Hapo tutaiendeleza mada na nnadhani wengine wengi watachangia. Na humo kwenye hiyo grupu utakuta picha zingine zinafanana na hizo ingawa hizo inasemekana ni mtoto wa kibongo, naomba pitia.

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

Kuhusu anonymous anaetaka shanga, usijali, ntafanyia kazi na mara baada ya muda si mrefu tutaziona humu

Anonymous said...

Anony 8.07 Hijabu ni vazi halihusiani na dini wewe acha hizo hilo ni vazi la mila za kiarabu kwani usipovaa hilo vazi wewe siyo mtu wa dini Nakuambia hakuna nchi zenye ufilauni kama hizo unazofikiria ni nchi za dini
Dini ni imani yako huwezi kusema eti vazi mtu anapigwa kipara na vazi lake hilo hilo

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

anon 9:61pm, ahsante kwa mchango wako wa maoni, naomba uiendeleze mada hii
huko: http://groups.yahoo.com/group/watuwazimatanzania/?

kwa sababu mtowa kakubali ombi langu la kuihamishia huko na kisha ipeleka huko, na nn-kuomba nawe ukaichangie huko.

Ahsante

Anonymous said...

fanyeni huu uchafu na propanda zenu
dhidi ya uislam, lkn mkumbuke kuwa mauti tunayo dakika yeyote na haya yote utayaacha mara moja, usijione mjanja, binadam unajiita MKUNDU?????!!! Nawausia msiendelee na uchafu huu ndugu zangu dunia ni mapitao tu, na ni furugu za dikika chache kama mpira miguu.

Anonymous said...

fanyeni huu uchafu na propanda zenu
dhidi ya uislam, lkn mkumbuke kuwa mauti tunayo dakika yeyote na haya yote utayaacha mara moja, usijione mjanja, binadam unajiita MKUNDU?????!!! Nawausia msiendelee na uchafu huu ndugu zangu dunia ni mapitao tu, na ni furugu za dikika chache kama mpira miguu.

Anonymous said...

fanyeni huu uchafu na propanda zenu
dhidi ya uislam, lkn mkumbuke kuwa mauti tunayo dakika yeyote na haya yote utayaacha mara moja, usijione mjanja, binadam unajiita MKUNDU?????!!! Nawausia msiendelee na uchafu huu ndugu zangu dunia ni mapitao tu, na ni furugu za dikika chache kama mpira miguu.

Anonymous said...

Natafuta demu mwenye tako kubwa lam ukweli ili aipe mkundu nimfire huku nachezea matako mpaka ajisikie raha za dunia. Email yangu nizzoten@yahoo.com
Nipo Bongo so tuwasiliane kwa email then mobile no.

Anonymous said...

nipo zanzibar, natafuta mwanamke anaependa kutombwa na kufirwa kwa pamoja. sitaki malaya cos mi najiheshimu sana. tukiwasiliana kwa email na kujuana vizuri tutapeana namba. email yangu ni abdully00@gmail.com

Anonymous said...

demu anayejua ni mtamu na kweli anataka kufirwa na kutombwa

big_africa_cock@yahoo.com

faster tuvunje jungu awe serious sihitaji story wala maswali

mstaarabu said...

NATAFUTA SUGAR MUMMY,AWE ANAJIHESHIMU NA MTUNZA SIRI. PIA APENDE ORAL NA ANAL SEX. TUSAIDIANE MAWAZO NA MAISHA KIUJUMLA ASIWE NA WIVU SANA NA MSTAARABU.MIMI NI GRADUATE NINA MIAKA 25,HANDSOME KIASI NA NAISHI DAR. EMAIL YANGU mstaarabu@gmail.com

Anonymous said...

Naitwa Howard kutoka Kenya. Namtafuta dada mrembo asiyezidi miaka 32 aje anipe massage na sex hapa hotelini kwangu hivi leo. Nitalipa dolla 50. Kama wataka tafathali nitumie email kwenye howardsutt@myfastmail.com

Anonymous said...

Also, it could only require a little over three years to
complete. Finding the right massage therapist can sometimes be a tough search.
A respiratory therapist has one of the most versatile positions within the health sector.
Here is my web-site :: New-comment-anchor

Anonymous said...

Nahitaji mwanamke nimtombe mwenye matako makubwa na chuchu nzuri ili nimnyonye hadi upagawe, utapagawa no hii 0768230084

Clinton Samson said...
This comment has been removed by the author.
Clinton Samson said...
This comment has been removed by the author.
Clinton Samson said...

natafuta dem na majimama ya kutomba na kufira awe na matako makubwa chek me apa 0777555942

Gunda Bonlove said...

natafuta msichana mzuri ambae yuko tear anichek kwenye 0658249323

Haji juma said...

Hawana adabu. Km umeamua kupigwa picha mwenyewe. Ss inakuaje ss unavaa vivazi vya heshima .