Wednesday, May 2, 2007

Hii ni Kweli?

Hii ni kweli jamani?

6 comments:

Anonymous said...

oyaa hi si kweli angalia ni plastic hizo ..kwenye mapumbu utaona si za kweli

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

haya ntatizama hayo mapumbu

Ulimi said...

Kha kha kha kha kha kha kha kha kha kha kha kha kha kha kha kha kha kha!

Mr Mikundu!

Hi sio kweli kabsaaaaaaaaaa bbangu!

Huo ni uo- uongo mkubwa sana!

Kwanza kuna huu upuuzi wa kijinga wa watu kukuza pipe! Isay some ppl are sick!

Hakuna kitu kama hiyo na hakuna kuma inayopwaya!

Kinachopwaya ni wewe na akili yako!

Kama uongo nikabidhi mkeo!

Kwa akili yangu mie najua utamu wa mboo ni lazima yote izame na kutamu wa kutomba ni lazima iguse g-spot basi

Sasa kama hujui utaigusaje g -spoti ya nini kujitesa na midawa? sijui wengine wanafunga vyuma kwenye pumbu...............kudadeki! Binadamu kwa kujaribu kumsahihisha mungu Hatujambo!

Wazee kama hujui kutomba si uulize ufundishwe?

Mr Mikundu anzisha darasa la kufundisha watu kutomba! Mie mpaka kesho nina kibarua cha kulea wake za watu kwa kuwa wanananilalamikia hawatombwi ikanoga na si kwamba ni nayo mboo kubwa NOOOOOOOO! mboo yangu ya kawaida ila najua kuitumia!

Asa mibooo kama hiyo ata kama ni ya kweli HIVI unapataje raha ikiwa sehemeu nzima ya mboo yako iko nje ya kuma ama mkundu? Kama sio michubuko na kuumia tu!

Na jiboo kubwa kama ilo lina pitiliza g spot; unaharibu tu kizazi cha mwanamke na huo ni ushenzi!

Nakawambia kuna jibaba Mr. Mikundu ukiliona uansema kweli mke we anapata shida na lina ubooo haswa lakini mkewe nimeshasafiri naye mpaka mwanza kwenda kumtomba tu hebu ona binti wa watu anatia huruma na ndoa anaitamani!

mstaarabu said...

NATAFUTA SUGAR MUMMY,AWE ANAJIHESHIMU NA MTUNZA SIRI. PIA APENDE ORAL NA ANAL SEX. TUSAIDIANE MAWAZO NA MAISHA KIUJUMLA ASIWE NA WIVU SANA NA MSTAARABU.MIMI NI GRADUATE NINA MIAKA 25,HANDSOME KIASI NA NAISHI DAR. EMAIL YANGU mstaarabu@gmail.com

Anonymous said...

Great blog here! Additionally your site a lot up very fast!
What host are you the usage of? Can I get your
affiliate link to your host? I want my web site loaded up as fast as yours lol

Also visit my web site - InstaForex

Anonymous said...

They believe that there is never something for nothing and so hesitate in using
the Card, fearful they will owe something later. When sending a goodwill
letter your target is to touch on key details like:Letting
them know you are sorry for the late cost, and stay absent from confrontational,
threatening language. If you have had any bankruptcy that has
been discharged within one year, most lenders and car dealerships are not going to be
welcoming you with open arms.

Also visit my blog post <-> Visit the website <->