Friday, May 4, 2007

Hoja inataka ijibiwe au ichangiwe

Kuna hoja imetolewa katika group ya watu wazima tanzania kuhusu picha hizo hapo chini (heshima nyingi adabu kidogo). hoja hiyo au hizo zinataka zijibiwe au zichangiwe. Nyote mnakaribishwa kwenye mjadala, kufika huko fata link hii:

http://groups.yahoo.com/group/watuwazimatanzania/

Ahsanteni mnakaribishwa.

2 comments:

Anonymous said...

Search Results
We did not find results for: watuwazimatanzania. Try the suggestions below or type a new query above.Suggestions:

Check your spelling.
Try more general words.

Anonymous said...

natafuta mwanamke anayejielewa kwa ajili ya kupeana raha ya mapenzi.Nina uwezo wa kukupa raha zote utkazo hitaji toka kwangu bila hiyan au choyo ikiwemo ni kunyonywa kuma na mkundu vizuri sana kabla cjakutia.Hutojuta kunifahamu.niandikie mbootamu@rocketmail.com