Friday, May 11, 2007

Kifiro 2






Kwani mzee hana?

30 comments:

Anonymous said...

Mikundu vipi tena sisi tunataka kuangalia live kama ile ya wabrazil unajisikia raha, sio kuangalia mipicha tuu hatuna haja nayo

Anonymous said...

Ni kweli mikundu twataka muvi

Anonymous said...

Mikundu eh!? Tunahitaji mikundu ya dadazetu wa hapa hapa bongo! Au ya mashoga wa bongo! Fanya hima mwana!.frm ppftower.

blackhoor said...

mzee bado kijana

Anonymous said...

Mikundu niko chini ya miguu yako naomba utuletee picha mpya..hizo tumeshapigia nyeto mpaka tumezichoka....please

mstaarabu said...

Sugar mama anayependa kufirwa anicheck kwenye mstaarabu@gmail.com Mimi nina miaka25 handsome na nimemaliza chuo. Naishi Dar

NEEMA said...

Mi mwanamke natafuta mwanaume atakaye kuwa ananifira kiustaarabu na kwa siri,sina shida ya hela. Nina Kazi. Namba zangu 0755489005 NA 0715489005, NAISHI DAR. Usibipu tafadhali.

Anonymous said...

Ukweli tungetaka film yenyewe wee bwana

Anonymous said...

mi mwanaume, natafuta demu wa kiarabu/kihindi nitakayekuwa nampa raha kwa kumfira. Mi nipo mstaarabu sana na namuahidi itakuwa ni siri yetu mimi na yeye tu.
wasiliana nami kupitia email
skaptula@yahoo.com

Anonymous said...

mi dizze,aliotayari kufirwa na kutombwa wakati huohuo anicheck kwa namba +255614119785 piga jion kuanzia saa mbili au niandikie e-mail moneymo78@rocketmail.com,mbo ipo kubwa ya kutosha,si chagui awe jimama,mdada,kadada au hata mkaka letu mkundu nikupe raha faster,si nunui ila ntakupa hela ya pongezi,2nakula mavitu kwanza then 2naingia mzigoni.mikundu mi fani yangu.

Anonymous said...

jimama mwnye hamu ya kufirwa taratiibu na kwasiri basi mimi ni jibu la shida yako
naweza kufira taratibu na kwa haraka inategemea mwanamke mwenyewe anapenda vip
kwa aliyetayari tuwasiliane kwa
hugesexman@gmail.com

Anonymous said...

Jimama linalotaka mapenz ya dhati anicheki kupitia charlesjosia@ymail.com pia nanyonya na kufila mikundu

Anonymous said...

Natafuta demu wa kutomba

Anonymous said...

naitwa sa moo natafuta demu wa kukumtomba vizuri na ikbidi kama anapenda nitamfira ila kama hapendi niataacha ila awe tayari kupima ngomanitafute kwa mail sammapenzi@yahoo.com

Anonymous said...

Oya kawa wewe ni kidume unaeweza kufira mbona haumfiri dada yako? achen usenge kwanza inaonekana nyie ndo mnafirwa...........kama si kweli nitafute kwenye no.0657838699....ili nkupe mkundu wanaume wazima ovyoooooooooooooooooooo!!!













Anonymous said...

nimechelewa wp mm jaman?neema ushampata mana namba zko hazpatikan ati!

isaac said...

Mimi naitwa sande nipo dar. Natafuta demu wa kumfila kwa sili najua kunyonya mkundu na kuma kama upo tayari nipigie 0655999113 nikakuchokonoe mkunduni na ulimi nikakufile mpaka ufurahi.

Anonymous said...

Good boy hapa natafuta demu wa kudo naye nipo dar namba 0654090519 umri wangu 22

Anonymous said...

naitwa steve natafuta dem wakuduu naye 0659496544

Anonymous said...

Nataka penzi la mkundu namba iyo nina mboo kubwa 0718585711

Anonymous said...

Natafuta dem tu kwa ajili ya kumfila kamkundu chake nikasugue mpaka moto uwake,nitampa tam aheme kama mbwa na ntamuweka style za ajabu akojoe mpaka bas,nitumie msg 0712900230

Anonymous said...

Jamani napenda sana mkundu na mwanamke anayenipa tigo huwa namzimia sana,mwanamke anayetaka kufirwa anitafute kwa namba hii 0784521986.

Anonymous said...

Mboo yangu 8inchNeema

Anonymous said...

niko dsm nataka dem wa kumtomba ajue kutombana akitaka kufirana pia frsh nchk 0789933377

Anonymous said...

demu anaefirana pande za mbagala anicheck on 0785854048

Haji juma said...

Ya ani c kazi . Kazi kuifanya kazi

Anonymous said...

Makuma yenu wote...unataka mikundu mkafire mama zenu mso kuwa na kazi wanaume wazima pumbavu hamna hata haya...njoo ndio maana na nyie mnageuzwa....anayejua kutombana hajianiki kam hivi...

john petro said...

mmmh mi simo

Anonymous said...

Wanalaana hao nawalaanike haswaaa

Anonymous said...

Hey jamany npo zenji naitaji mkundu wa kufira dah napenda sana mkundu nilikuwa namfira mke wangu ila kwa sasa hayupo namis mkundu jamany npo taari kugaramia chochote kile plz nitafute nikupe raha hiyo number yangu 0777297489