Wednesday, May 9, 2007

Kusagana





Raha ilioje, nyege ni kunyegezana

77 comments:

Anonymous said...

Acha mzee usipate bahati ya kuona live wasagaji wakilana mimi mke wangu ni msagaji na nimemruhusu afanye atakavyo na wakati mwingine anafanyia home yaani raha ya ajabu

Anonymous said...

kama mkeo msagaji basi nawewe msenge sijui umemluhusu nayeye akuone wakati unaliwa?

Anonymous said...

Acheni ujinga wa kunyonyana nyie, hamjui fungus ya kuma ni hatari kuliko 'utoko' wa mbwa? Au mnataka kuleta zile za kuleta - shenzi mtaangamia na SIDA mnafikiri tupo Sodoma na Gomora hapa!Shiit..., lakini tamu kunyonya, ebo!

Anonymous said...

huyo msenge anaefurahia mke wake kusagana aje na yeye tumfire ndio kilichobaki tu!

Anonymous said...

huo ni upumbavu km mk mkeo msagaji unasagwa mkundu wako sindio?

Princessa said...

Kwani shidha iko wapi?hizo ndizo raha zake,nyie mnachukia,mbona wengine hazisimami mpaka aangalie muvi la X?si ndio stim?mwaya kwa rsha zako

Princessa said...

Duuh,Kila nikiingia kwa blog yako ni hii sehemu moja tu inanivutia,yani i wish nimopate mmoja tufanye mavituz,aliyekuwa tayari awasiliane nani hapahapa.mana atafurahia

Anonymous said...

napenda kuona wa2 wakisagana kwan stimu znapanda kiaina but cpendi kufanya hvy

Anonymous said...

Nataman kusagana!nicheki kwa irynb@yahoo.com

Anonymous said...

natafuta demu anayesaga wanaume neema.john@rocketmail.com

mstaarabu said...

Princessa ni check kwenye email yangu mstaarabu@gmail.com we might work somethin out.

Anonymous said...

Napenda kuona galz wakisagana. Cz 4ril wanavutia

chris said...
This comment has been removed by the author.
marymacho said...

jaman naham ya kusagwa na nyege za hatari

Anonymous said...

marymacho nicheki hapa iyan.ivanon@gmail.com nikunyegeshe

Anonymous said...

jamani hii kitu noma sasa mbaka natamani kutomba nataka demu wa kumtomba anicheki hapa iyan.ivanon@gmail.com

Anonymous said...

natafuta msagaji anasaga wanaume nataka kujaribu email roughtee@gmail.com hela ipo

Anonymous said...

natamani kuona wanavyosagana may be ntapenda maana sijawahi kupata wa kuninyonya vizuriii

Anonymous said...

tupieni na movie za wasaganaji tuone mamboooo

Anonymous said...

napenda kusagana na demu alie smart kama uko interested email me kokusimamugisha@yahoo.com
pls only mademu na wanawake

Anonymous said...

jamani,natafuta msagaji wa kumalizana nae kwa sms tu alie tayari anicheki hapa januaryanuary@gmail.com

Anonymous said...

Jamani me cjawahi kusaga wala kusagwa ila natamani ninavoona kuma inanyonywa mpaka natamani nataka aliyetayari anitafute anisage na aninyonye kuma na maziwa na anichezee kuma mpaka achoke yeye aliyetayari aweke email adres yake me nitamtumia namba yangu.

chris said...
This comment has been removed by the author.
Ruta The Me! said...

Noo kusagana co utamadun wa kabila lako!! We unahitaj mwanaume wa kukutomba mpaka ujckie upo peponi!!! Kama upo tayar nambie nkutumie namba yangu ya cm!!!

Anonymous said...

niaje wadau?napenda tiana na msagaji,,,aliye tayari tuwasiliane

Anonymous said...

Mambo vp?haupend kutiana?

Anonymous said...

nataka wa kusagana nae ntafute floramecky@gmail.com

Anonymous said...

Jamani nyie mnaotafuta wa kusagana nao mlishawahi kusagana au ndo mnataka kuanza,lazima tu mtakuwa wasagaji mnatuzuga maana mkianza hamtaacha jamani wadau maana raha yake ni zaidi kujichua kisimi,

Anonymous said...

mininawashauri mtafutane kwa hizo email zenu huko mkapeane raha

Anonymous said...

KwelI unapenda mboro au stry km kweli ni namba nikupe mboro uheme nayo

Anonymous said...

Jamani nataka kusagwa

Anonymous said...

Mimi naisha tabata sijawah kusagana ila natamani alie tayari ajibu 2wacliane...unnatural miaka 20

Anonymous said...

nitafute binti kokusimamugisha@yahoo.com tusagane kwa raha zetu napenda sana kusagana

Anonymous said...

wanaopenda kusaganaa mie mgeni nataka kujaribu tuwasiliane basi mnipe mautamu jamani
kumayawasha@gmail.com

Anonymous said...

Excellent, what a website it is! This blog provides helpful information to us,
keep it up.

My blog post take a look over here

Anonymous said...

NATAFUTA WA KUNISAGA email yangu kombo.halima@yahoo.com

Abdallah Abdallah said...

Mimi n mwanaume kama uko tayar kutombwa tuwaclia lakni cna mavumba

Anonymous said...

Jaman wasagaji walioko moro plz naomba contaktz zenu,nna ham ya kusagwa

Anonymous said...

Sijawahipatacmwanaume akaninyonya kuma vizuri nkaridhika, that's y sometimes nawaza kusagana Na dem mzuri Kama Mimi coz naona wanaume wapo so selfish wanataka kunyonywa wao Tu. Angelk89@hotmail.com kwa wadada Tujaribu kuridhishana maana wanaume wamefail

Kitu Ukweli said...

Haujawahi kutombwa uridhike? nimekutumia email kule tuwasiliane uridhishwe!

Kitu Ukweli said...

people are not serious!

Anonymous said...

Jaman msagaji yoyote aliyeko morogoro pls nataka kusagwa anipe email yake nitamtafuta ila nataka mzoefu

Anonymous said...

Nahitaji msagaji kutoka dar wa kunisaga, kama yupo tayari anitumie e-mail yake..

Anonymous said...

wapenzi wazima nyie,,naitwa halima nipo arusha now,,,but most of my tym nipo dar,,nishawahisanaga mara nyingi na nnaujuzi kuanzia nilipokua chuo nje ya nchi,,calfornia USA,...napenda sana kusagana ndio starehe yangu kubwa....napenda kumnyonya mwenzangu kuma na kisimi chake nikifyonze na ulimi wangu,,nikitie chote mdomoni kisha nikizungushie ulimi taratibu na mengine mengi mno,,,...nna miaka isiyo zidi 30,,ningependa kupata mwanamke wa miaka kati ya 20 -40,...tusagane vizuri,,email yangu ni,,,halimabakari91@yahoo.com....... I love u more

Anonymous said...

wapenzi wazima nyie,,naitwa halima nipo arusha now,,,but most of my tym nipo dar,,nishawahisanaga mara nyingi na nnaujuzi kuanzia nilipokua chuo nje ya nchi,,calfornia USA,...napenda sana kusagana ndio starehe yangu kubwa....napenda kumnyonya mwenzangu kuma na kisimi chake nikifyonze na ulimi wangu,,nikitie chote mdomoni kisha nikizungushie ulimi taratibu na mengine mengi mno,,,...nna miaka isiyo zidi 30,,ningependa kupata mwanamke wa miaka kati ya 20 -40,...tusagane vizuri,,email yangu ni,,,halimabakari91@yahoo.com....... I love u more

Anonymous said...

Nitafute lvlygirl@gmail.com

Anonymous said...

Nitafute lvlygirl@gmail.com

Anonymous said...

aisee asikwambie mtu,kusagana rahaaaaaaa,natamani nimpate mmoja nimnyonye na kumchezea mpk alie

Mcky andy said...

Halima nitafute facebook jina langu ni mcky andy

Anonymous said...

hahahahahahah

Anonymous said...

nataman sana ila sijawa sagana

Anonymous said...

nataman kusagwa nitafute poulstella@yahoo.com nipo arusha

Anonymous said...

Jaman mi sijawahi kusagana ila natamani sana coz nahisi kuna raha naikosa jamani,nisaidieni mwenzenu

Anonymous said...

Demu wangu anapenda sana kusagana nimemruhusu asagane atakavyo,hvy anaye mtaka ani2mie no yake humu djevance2013@gmail.com

Anonymous said...

Lvlg gal uko moro sehem gan

Anonymous said...

napenda kusagana scolar.1990@gmail.com

Anonymous said...

Owh shiiiiitt.....mimi ni msagaji mtamu.....mzoefu nna ujuzi wa kila namna na nna toys za kila aina na kila namna including dildoz....strapons,,,,,vibrators etc
Napenda mwanamke msafi,,msiri na anaejitambua
Kua serious tafadhali..wasiliana namimi kupitia ninasantos811@yahoo.com
Hii ni kwa wanawake wasagaji tu
Email ninasantos811@yahoo.com

Anonymous said...

Hello wapendwa.....niko hapa kutafuta wanaume wanaopenda kusagwa na wanawake kiufupi mimi nasagana na ndio starehe yangu kusagana ndio kila kitu maishani mwangu

Nasagana kwa siri na kwa umakini pia napenda sana kufira mikundu ya gays ama ata kama si gay mwanaume yoyote anaependa kufirwa na mwanamke kwa kutumia toys pia mnakaribishwa njooni niwape raha

Hakikisha unajielewa ok em nitafuteni kupitia email hii tatianareyes49@yahoo.com

Sitaki jokes,hakikisha unajielewa!!

chuchu said...

duh,inaelekea mchezo umetulia,naomba wa kunipa hayo maraha,cjawahi na nipo arusha

Anonymous said...

nataka kusagana n mwanamke me men ila uwe n geto 2sagane mpaka bas nchek 0712555067 uwe dar

Anonymous said...

Wasagaji tuwasiliane hapa nna uzoefu wa kutosha na nna sex toys za kila aina..uwe msiri msafi and verry serious

Email ninasantos811@yahoo.com

Haji juma said...

Duh! Tupo jamaniiiii ()()(

Anonymous said...

ama kwel unataka kusagwa just email me hamidurahmapgmail.com

Anonymous said...

Njooni tuaagane hapa nna sex toys za kutosha na maujuz ya kutosha email ninasantos811@yahoo.com

Anonymous said...

Jamani nitafute fb naitwa. kelly cosntantine joo 2sagane napenda kunyonya kuma na wewe uninyonye lakini hakikisha unakuwa msafi sana.fb kelly cosntantine

Anonymous said...

Jamani nitafute fb naitwa. kelly cosntantine joo 2sagane napenda kunyonya kuma na wewe uninyonye lakini hakikisha unakuwa msafi sana.fb kelly cosntantine

Anonymous said...

Wasagaji tuwasiliane hapa nna sex toys za kila aina na ni mzoefu wa kutosha kua serious
Email ninasantos811@yahoo.com

Anonymous said...

Nina nilikutafuta na no nikakutumia bt ukanitosa lol

Anonymous said...

acha email tuwasiliane

Anonymous said...

Mimi ni mwanamke 33 years narafuta mdada mkubwa msafi anayejielewa ili tusagane kwa siri , tafadhali tuwasiliane kwa email zawadibaraka@yahoo.com

Anonymous said...

Jaman moro wasagaji mbna hamtokei,nnaham ya kusagana

Anonymous said...

Mm nataka mdada ambae anaweza kutombana na kufirana kama upo nitafute( alikarim912@gmail.com )

Anonymous said...

mimi niko mwanza nina miaka 27 na ni bisexual, napenda wanawake na wanaume...sijawahi kufanywa ila natamani kufanywa na mwanamke na pia kumyonya na kufanya romance kwa mwanaume mwenzangu...kama uko interested wasiliana nami kupitia thehunk 80@gmail.com..uwe mstaarabu na tayari kupima UKIMWI.

moyo wangu said...

MWANAMKE MWENYE LIKA LOLOTE AU MAMA MTU MZIMA AU KIJANA YOYOTE MWENYE NYEGE ANAYE TAKA KUTOMBWA VIZURI NA KIJANA ANAYE JUA MAPENZI KUNYONYA KUMA NA KUCHEZEA KISIMI ANITAFUTE 0657537105 NIPO DAR NTAFUTE NATOMBA KWA STAREHE TU MBOO KUMBWA NA NENE NNCHI 7 INA MISULI MINGI INA KICHWA KIKUBWA TUMA SMS NTAIPATA UKIPIGA HAUTA NIPATA

Anonymous said...

Aliyeko mwanza anitafuteee mwanamke lakini tupeanee mahaba naitwa ashura

Anonymous said...

Hi! I`m in need of mwanamke mwenye jisia mbili/shemale/lesbian.Mimi ni mwanaume lakini napenda kuwa na mahusiano na mwanamke.natamani sana kunyonywa mkundu,kufilwa kwa dildo na kutiwa vidole na wanawake Na mie nitamfanyia chochote kile akitakacho na akaridhika.Sijawahi kufilwa ila natamani sana kwa jinsi hiyo.Plz ma` fellow boys back off.Natembelea sana dar na mbeya.Nahitaji mtu alie serious please
contact me starmood73@yahoo.com

Anonymous said...

natafuta dem wa kutomba mpaka apagame na mtombo wangu