Tuesday, May 1, 2007

Mboro za wanawake






Nani kasema wanawake hawana mboo?

5 comments:

Anonymous said...

katika picha zako zote, hii nilikuwa sijawahi imagine

Ulimi said...

Mwanawane!

Hii ni Fantasi yangu ya pili kila siku nAmwomba jalia nikutane na mwanamke mwenye bonge la kisimi Ama kinembe Ama mboo kama unavyoiita weye!

aCHIIIIIIIIIIII!

KAMA UYO MZUNGU WA PILI MAMA MMMMMMAYE YYAAAAANI NITAKAOJOA KWA KUIANGALIA TU KWANZA HALAFU NAKINYONYA MPAKA AMWAGE MARA NNE NDIO NAMTOMBA KUDADDDADADADADADEKI

mstaarabu said...

NATAFUTA SUGAR MUMMY,AWE ANAJIHESHIMU NA MTUNZA SIRI. PIA APENDE ORAL NA ANAL SEX. TUSAIDIANE MAWAZO NA MAISHA KIUJUMLA ASIWE NA WIVU SANA NA MSTAARABU.MIMI NI GRADUATE NINA MIAKA 25,HANDSOME KIASI NA NAISHI DAR. EMAIL YANGU mstaarabu@gmail.com

Anonymous said...

Natafuta demu wa kiarabu/kidosi au hata mweusi nimpe mapenzi motomoto ikiwamo na kumfira. Awe mstaarabu kama mimi , mwenye kipato na mtunza siri na tufanye mapenzi kwa burudani. Mi nipo Dar, wasiliana nami kupitia na skaptula@yahoo.com

juma said...

natafuta demu anaejua kutombana sana popote alipo tamtumia nauli aje dar anicheki fmalembela@yahoo.com