Thursday, May 10, 2007

Mitoto yo kidosi






Wadosi nae wamo

14 comments:

Anonymous said...

Hii ni kali; kama ngoma basi imenoga - midosi ina kuma tamu namna hino eeeeh hhe tehetehe!!!!!!!!

Anonymous said...

DUH!HILO DOSI LA KWANZA LINA KUMA MNATO HADI NIMEIFEEL!

PURE AFRICAN-KENYA said...

wadau wa tembelea blog ya pure africa kenya

Evance said...

kudadadeki inaonekana kuma tamu hiyooooooooooo

Anonymous said...

daaa its me the doctor mpaka sasa nipo pwaaaa... iyo kuma ni noma

semi said...

kulamba kuma ni jadi kwangu wewe uko wapi mwana????? nitalamba kuma harafu nakulipa mwana mbuguswa yako si mchezo niite tu simu yangu 0713 596 844 kuma imetuli sihitaji sana kutombana zidi ya kunyonya na kulamba TAFADHALI SANA NAOMBA UNIPIGIE BIBIYE
ujumbe:kuma si ndo hii, wewe achatu

mstaarabu said...

Natafuta Sugar mama wa kidosi.Mimi handsome umri 25,naishi Dar. Natomba na kufira na nipo tayari kupima ngoma. email mstaarabu@gmail.com

Anonymous said...

Mm pia dem muhindi jamani

Anonymous said...

Weka contacts tutafutane.

Anonymous said...

I was recommended this web site by way of my cousin.
I am now not positive whether this submit is written through him as nobody
else understand such specified approximately my
problem. You are amazing! Thank you!

My website - payday loan companies

Anonymous said...

I'm not sure exactly why but this web site is loading extremely slow for me. Is anyone else having this issue or is it a problem on my end? I'll check
back later and see if the problem still exists.


my site - Waist to height Ratio ranges

Anonymous said...

Wekeni za kitanzania

Anonymous said...

dah hiyo kuma ukiitomba.....

Haji juma said...

Shughuli ni watu na watu wenyewe ndio cc.((( haya tena jamani wahi