Monday, May 7, 2007

Mizinga

Kwa wanao penda "mizinga" picha kumi na tano za mizinga zimeongezwa kwenye grupu ya watu wazima tanzania:

http://ph.groups.yahoo.com/group/watuwazimatanzania/photos/browse/d7ef?c=

Wee, mpenda mizinga pitia huko ule nyeto.

3 comments:

mstaarabu said...

NATAFUTA SUGAR MUMMY,AWE ANAJIHESHIMU NA MTUNZA SIRI. PIA APENDE ORAL NA ANAL SEX. TUSAIDIANE MAWAZO NA MAISHA KIUJUMLA ASIWE NA WIVU SANA NA MSTAARABU.MIMI NI GRADUATE NINA MIAKA 25,HANDSOME KIASI NA NAISHI DAR. EMAIL YANGU mstaarabu@gmail.com

Anonymous said...

Hb miaka 22, mtoto mzuri toka arusha anayetaka kufirwa anitafute waonaje@gmail.com

Boy wa kuma said...

Mwanamke anaependa au kutamani kufirwa anicheki kwa namba 0652611654 Mimi ni serengeti boy. mboo yangu ni tundu ina fira mpaka unye! Napenda mkundu . Kama unapenda kufirwa na kupanuliwa mkundu kwa mboo, vidole, mikono, chupa au matunda (vegies) nicheki 0652611654 tutaishi kwa kupendana mpaka daima..nipe mkundu niwe nakusuguwa mkundu vizuri mahali popote utapotaka kwa uwezo wa kipato chako .nitakuwa nakufira kwa siri mpaka ukojoe . Wanawake karibuni. Remember. Am not working kwaio kama wewe ni jimama lenye pesa na umenielewa swagga zangu we nicheki tufanye mambo ya wazungu kila siku upendayo wewe .nitakuwa nakufira na kukupanuwa mkundu mpaka uridhike ... ntakuwa nakusuguwa mpaka utumbo... mpaka unye nikunyonye mkundu