Wednesday, May 9, 2007

Nyonya mwanangu Nyonya

25 comments:

Anonymous said...

Mikundu ebu tuwekee hizo photo za wabongo kwenye blog .... huko kwenye groups sisi wa mashariki ya kati hatuingii .... wame-block!

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

naomba upitie kwenye blogu ya mwenzetu 'matusi' kwa sasa kwa ajili ya picha za wabongo, link yake ni hii:
http://matusi.blogspot.com/

Na tutajitahidi na hapa kwetu tuziweke, ahsante

Anonymous said...

thanks mate!

Anonymous said...

duh anacheza na koni huyo.

PURE AFRICAN-KENYA said...

wanaa blog naomba mpitie kwenye blogu
ya kaka wetu kutoka kenya blog ni
pureafrican-kenya.blogspot.com.naitaji picha za kuweka kwa hi blog email yangu ni pureafrican08@gmail.com wasiliana...

benb said...

I LIKE MORE ASS FUCKING AND NEW/CURRENT PICTURES...

Pretty said...
This comment has been removed by the author.
Anonymous said...

I LOVE ASSHOLE

Anonymous said...

Napenda kufuck asshole. Sikujua utamu wa asshole mpaka pale nilipojaribu. My second girl friend asked me to try it. Iwas 17 years old when I tried it. It was extremely awesome. I love mkungu kuliko hata kuma. Try it!

mstaarabu said...

MWANAMKE MWENYE MKUNDU BIKRA MIMI NI MKOMBOZI WAKO.NITAKUFUNDISHA KUFIRWA BILA KUUMIA NA KUZAA BILA MATATIZO. NICHEKI mstaarabu@gmail.com

Anonymous said...

mi dizze,aliotayari kufirwa na kutombwa wakati huohuo anicheck kwa namba +255614119785 piga jion kuanzia saa mbili au niandikie e-mail moneymo78@rocketmail.com,mbo ipo kubwa ya kutosha,si chagui awe jimama,mdada,kadada au hata mkaka letu mkundu nikupe raha faster,si nunui ila ntakupa hela ya pongezi,2nakula mavitu kwanza then 2naingia mzigoni.

Anonymous said...

Am boy,Namiaka 25 find me nitaku do utakavyo.andaa chumba kizuri nitakufwata.wala ucogope nipigie 0717939165.any time nitafute.

Anonymous said...

mie mboo tamu,natafuta mwanamke au demu wa kumtomba na kumfira nicheck 0752732746

Anonymous said...

Hello, napenda mwanamke anaependa kula raha na huku akilalamikalalamika kwa raha, nitampa raha zote na kuridhika sana. tafadhali ntafute,abelaben2@yahoo.com

Anonymous said...

Hello, napenda mwanamke anaependa kula raha na huku akilalamikalalamika kwa raha, nitampa raha zote na kuridhika sana. tafadhali ntafute,abelaben2@yahoo.com

Anonymous said...

Hello, napenda mwanamke anaependa kula raha na huku akilalamikalalamika kwa raha, nitampa raha zote na kuridhika sana. tafadhali ntafute,abelaben2@yahoo.com

Anonymous said...

Hello, napenda mwanamke anaependa kula raha na huku akilalamikalalamika kwa raha, nitampa raha zote na kuridhika sana. tafadhali ntafute,abelaben2@yahoo.com

Anonymous said...

Mwanaume mademu nitafuteni group sex namba yangu 0654090519 nipo dar

Anonymous said...

Nahitaji mwanamke wa kumtomba na kumfira pia, aliyeko tayari anitumie sms kwa namba hii 0768230084.nitakupa dozi ya uhakika nina mboo ndefu na nene utaipenda maana hapo lazima mkundu uwake moto

Abdallah Abdallah said...

Nataka mwanamie wa kufanyanae mapenzi anitafute kimea2760@yahoo.com lakin sina hela

Anonymous said...

natafuta mwanaume handsome boy nimfire daily, nina geto la uhakika so nitakufira kwa amani kabisa, nitafute kwa (ray_maina@yahoo.com)

Anonymous said...

kama upo arusha unataka kufirwa na kijana mstaarabu bila maumivu nitafute waonaje@gmail.com

Anonymous said...

kwa wenye hela wasio wanafunzi napenda kutombwa na kufirwa. call me 0719609719

Anonymous said...

kwa wenye hela wasio wanafunzi napenda kutombwa na kufirwa. call me 0719609719

Anonymous said...

Naitwa Irene: kwa wenye hela wasio wanafunzi napenda kutombwa na kufirwa. call me 0719609719