Sunday, May 6, 2007

Picha Mpya Zimeongezwa

Kwenye group ya watu wazima tanzania kuna picha mpya za "wabongo" na album mpya ya "punyeto wanawake" zimeongezwa.

Kufika huko, bonyeza link: http://groups.yahoo.com/group/watuwazimatanzania/

Kama haifunguki kata na bandika kweye browser yako.

13 comments:

miyeyusho said...

mzee hao matoto wa kibongo mbona hamna acha miyeyu ..

Anonymous said...

atleast hawa ni waafrika kikwelikweli ;-) http://www.blacksensations.com/access.html

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

miyeyusho, ukienda wenye yahoogroups, ya watu wazima tanzania utakuta picha za wabongo ingawa kwa sasa si nyingi, lakini kumbuka group hiyo kama ilivyo blogu hii ni mpya,mchango wako wa picha na links utasaidia sana, kwani blogu hii ni kwa ajili ya wote kama ilivyo grupu ya watu wazima tanzania, ni sehemu ya kujiliwaza baada ya mihanjo. Ahsante kwa mchango wa link, nimeona, vitu heavy. Ukiwa na zingine changia humu wala usisite.

Anonymous said...

KUMAMAZENU WANAHARAMU MNOHARIBU MAADILI YA KIISLAMU NA KITANZANIA NYOTE MOTONI NYINYI MAJIBWA WAKUBWA NGURUWE WASENGE NYIE MAHANISI VIWETE BY USTAADH

Anonymous said...

kwanini umefungua mtandao huu, wewe kama ni mtu safi? kuna mambo mengi ya kusoma umefunguaje hapa? ulikuwa unatafuta nini?unapenda!!!

Anonymous said...

kweli kabisa anapenda huyo anajishaua bure tu tena yawezekana analiwa mkundu huyo, aaaah mkundu mtamu bwana

Anonymous said...

Wewe Ustaadh, Kwanini umefungua kitu hautaki kuona ? kama wewe ni mcha mungu vipi utaita watu nguruwe , kama unawashwa towa taarira utapata wa kukukuna vizuuuuuuuri sana mpak uhisi rahaaaaa!!! by Oman Boy

aloyce said...

mimi najitole, huyo ustazi nitamfira mpaka ajisikie huru kabisa

Anonymous said...

hafu aache upuuzi wa kuita watu nguruwe, yeye ndo nguruwe

Anonymous said...

wewe ustadhi nitakulamba mkundu mpaka utoke maji

Anonymous said...

mi dizze,aliotayari kufirwa na kutombwa wakati huohuo anicheck kwa namba +255614119785 piga jion kuanzia saa mbili au niandikie e-mail moneymo78@rocketmail.com,mbo ipo kubwa ya kutosha,si chagui awe jimama,mdada,kadada au hata mkaka letu mkundu nikupe raha faster,si nunui ila ntakupa hela ya pongezi,2nakula mavitu kwanza then 2naingia mzigoni.hata kama we ostaath.

allan mapigo said...

Natafuta msenge/bottom frm Dar ili nimfire 2kikubliana anaweza kuwa wapenzi wa kudumu ila awe msafi na mzuri. mail "mapigo217@gmail.com"

Anonymous said...

Mimi mwanamke napenda sana kufira mikundu ya wanaume mashoga na wale wanaofirwa kwa siri

Nafira kwa dildos ila mwanaume awe mwenye umri mkubwa na ajielewe nnazo dildos ntamfira sana mpaka alie kama demu wasiliana namimi kwa email hii tatianareyes49@yahoo.com