Monday, May 7, 2007

Shanga chachandu










Kuna mtu aliomba picha za shanga, ingawa sijapata za kwetu nimepata huyo mtoto (hapo juu) wa kwa Mzee Pele naye ana chachandu

2 comments:

mstaarabu said...

NATAFUTA SUGAR MUMMY,AWE ANAJIHESHIMU NA MTUNZA SIRI. PIA APENDE ORAL NA ANAL SEX. TUSAIDIANE MAWAZO NA MAISHA KIUJUMLA ASIWE NA WIVU SANA NA MSTAARABU.MIMI NI GRADUATE NINA MIAKA 25,HANDSOME KIASI NA NAISHI DAR. EMAIL YANGU mstaarabu@gmail.com

Anonymous said...

mtoto mzuri toka arusha anayetaka kufirwa chini ya miaka 20 nitafute waonaje@gmail.com