Tuesday, May 1, 2007

Swahili Chat

Kwa wale wote mnaotembelea blogu hii, leo tumeanzaisha rasmi chati ya kiswahili, mnaweza kuingia na kuanza ku-chati laivu, hatuna kufukuza mtu labda awe analeta tafrani.. hapa ni mahali pa-maraha hatutaki kero. Karibuni nyote

63 comments:

Anonymous said...

www.asstraffic.com mukaone mikundu ya kweli

Mikundu Matako Makalio Manundu said...

Sawa, tutapitia huko

Anonymous said...

hii blogu ni safi sana. Toka nimeingundua, ninatembelea mara kwa mara na inazidi kufurahisha..kepp it up mikundu

Daudi said...

Ahh mikundu we ni noma kama mkundu wenyewe.

sirlaw said...

doh doh mukndu aajab cjui twaeza kuyapata

makkii said...

natafuta mwanamke anayependa kufirwa namba yangu 0712350468

Nizzo said...

Hey, natafuta demu wa ukweli mwenye tako kubwa napenda nimfire asikie raha. Nipo dar nitumie email nizzoten@yahoo.com

babysmile said...

nina miaka kumi na nane natafuta mtu wakunisafisha njia ya mkundu kwa dau kubwa ndo kwanza naanza sihitaji maumivu.

Anonymous said...

nina miaka kumi na nane, natafuta mtu wa kunitoa bikra ya mkundu bila maumivu, anitafute kupitia lyl@me.com through google

Anonymous said...

we babysmile tutafutane kupitia dame.2007@yahoo.com

mfilaji said...

Jaman hamjambo! Haya anaetaka kufilwa mpk aridhike, na wanaotaka kutolewa bikra za mkundu bila maumivu wakiume na wakike kazi kwenu. Mfilaji1@gmail.com

Anonymous said...

babysmile acha namba yako wataalamu tushugulikie huo mkundu wako mpaka utamani kutembea na mboo yangu ndani ya mkundu wako.

mstaarabu said...

NATAFUTA SUGAR MUMMY,AWE ANAJIHESHIMU NA MTUNZA SIRI. PIA APENDE ORAL NA ANAL SEX. TUSAIDIANE MAWAZO NA MAISHA KIUJUMLA ASIWE NA WIVU SANA NA MSTAARABU.MIMI NI GRADUATE NINA MIAKA 25,HANDSOME KIASI NA NAISHI DAR. EMAIL YANGU mstaarabu@gmail.com

Anonymous said...

natafita dume la kunyonya tu kuma yangu bila kutia, note unitie kwa ulimi na ulambe kisimi hadi nikome. na me ntakurudishia hadi upiz

Anonymous said...

Nicheki hapa nikuyonye vizuuri hiyo kuma iyan.ivanon@gmail.com

Anonymous said...

jamani mbona hamnitafuti???0686 012510 its cute gay nipo kawaida wala sijioneshi ila shughuli yangu lazma jasho likutoke!!!

Anonymous said...

kwa jimama,niko mwanza,nicheki 0653752686au magayanijuma@yahoo.com,utapata raha

Anonymous said...

Oya mrembo unayetaka kunyonywa kuma bila kutiwa nipo hapa kwa ajili yako naomba tuwsiliane tafadhali napenda sana kunyonya kuma na kumtia mwanamke kwa ulimi namba yangu hii hapa 0659274207 au abdallahamin6@gmail.com au abdallahamin27@yahoo.com.

Anonymous said...

Nipo Dar,natafuta mwanaume mwenzangu wa kunifira kwa siri.
Anitafute kwa namba 0713 30 21 18.
Naitwa Husen.

Anonymous said...

0784 95 97 47 naitwa Juma,nipo posta.
Anayetaka mkundu anitafute.
Awe msiri.

Baiza wesley said...

Nipo Dar natafuta mwanamke anayewezakunyonya Mboo na kukuna PUMBU kwa kucha vzuri.
Huwanasikia sikia tu kwa wa2 ila cjawah hc iyo raha.
Nitafute 0716822257

Anonymous said...

haya bhana..nipo..0658460646...nataka dem.

Anonymous said...

Mi ni mwanaume natafuta man wakunifira awe msiri no yangu ni 0786670121

Anonymous said...

nataka demu anayejua kunya mboo na namtomba pamoja nakumfir

Anonymous said...

nataka lijmama la kulifira awe mstarabu anjtafute kuptia no0654100974

Anonymous said...

weka contact zako hapo sasa watu tukutafuta

Pozzyfaza said...

nataka mwanamke mrembo wa kua nae.me ni handsome. Nipo dsm awe tayari kupima magonjwa.0717708974

Amossy said...

daaaaa

Amossy said...

Hello lol natafuta kabnt! cha kutombana nae kusu mshiko tuwasiliane kwa hi email willium54@Gmail.com

Anonymous said...

babysmile nitafute 0752732746.

Anonymous said...

demu anayetaka kunyonywa kuma hadi achokeeee mtaalam nipo nicheck 0752732746

Anonymous said...

nitafute kupitia herbert2014@nokiamail.com nitakufira bila kupata maumivu na utafurai.

Anonymous said...

natafuta mwanamke wakutomba awe nicheki kwenye fmalembela@yahoo.com

Teflon said...

Hi natafuta bintinanayetoa tigo nimfire mpaka afurahi....0714442753.

Tours said...


Nafanya kazi na kampuni ya tours , nina wageni Dec wanataka wasichana wa kiafrica real black anayejijua hajajichubua nitafute haraka

Anonymous said...

mbona ujaweka contract

gilbert ernest said...

natafuta mwanamke wa kufira me niko dodoma 0713332421

gilbert ernest said...

natafuta mwanamke wa kufira me niko dodoma 0713332421

Anonymous said...

It's amazing to pay a quick visit this web site and reading the views of all mates about this article, while I am also keen of getting familiarity.
Feel free to surf my web blog : click through the up coming article

Anonymous said...

I every time emailed this webpage post page
to all my friends, because if like to read it then
my contacts will too.
my web page - cheap iPhone 5 for sale online

Anonymous said...

hey niko mwanza natafu mwanamke kwanzia 30 had 45 wa kumfira na kumtomba awe na uwezo wa kutombana sana pia awenauwezo wa kunza siri kama vipi nicheki kwenye email yangu pusssssrr@gmail.com

Anonymous said...

Attractive component to content. I simply stumbled upon your website and in accession
capital to assert that I get in fact enjoyed account your
weblog posts. Any way I'll be subscribing in your feeds and even I success you get right of entry to consistently quickly.
Also see my site: Smith Mountain Lake Rental Homes

Anonymous said...

Very shortly this web page will be famous amid all blogging and site-building
people, due to it's nice articles or reviews
My site : how can I get taller

Anonymous said...

Excellent web site. Plenty of helpful information here.

I'm sending it to a few pals ans additionally sharing in delicious. And naturally, thank you to your effort!
My web site :: how can I get taller

Anonymous said...

hey mi natafuta demu wa kutombana na kufirana anaishi malaysia mimi nipo huko nipo tayari kumlipa vizuri kwa shart awe na maujuzi tu,(abdallahmuhammedi@gmail.com,

Anonymous said...

Having read this I believed it was rather informative.

I appreciate you finding the time and energy to put this informative article together.
I once again find myself spending a lot of time both reading and commenting.

But so what, it was still worthwhile!

Also visit my site - dvd

Anonymous said...

Natafuta mwanamke anayetoa tigo

Anonymous said...

Natafuta mwanamke anayetoa tigo

GAYTanzania said...

Natafuta mwanaume anayejiheshimu ashiriki nami mapenzi ya jinsia moja. Napenda sana kufirwa. Kama uko interested tafadhali nitumie e-mail kupitia gaytanzania@gmail.com

GAYTanzania said...

Natafuta mwanaume anayejiheshimu ashiriki nami mapenzi ya jinsia moja. Napenda sana kufirwa. Kama uko interested tafadhali nitumie e-mail kupitia gaytanzania@gmail.com

Anonymous said...

My spouse and I stumbled over here different web page and thought I may as well check things out.
I like what I see so now i am following you. Look forward
to looking at your web page for a second time.

Have a look at my blog post ... Splitting My Thoughts into Two

Anonymous said...

Mwanamke au msichana aliye tayari kutombwa kwa kunyonywa kisimi na ulimi na pia kufirwa na ulimi anitafute nipo dar no 0768230084 pia nina mboo kubwa ndefu na nene wakaribishwa

Anonymous said...

Your currеnt report has confiгmeԁ usеful to uѕ.
It’ѕ very eԁucatiοnal аnd you're clearly extremely knowledgeable in this area. You have popped our sight to be able to various thoughts about this kind of subject matter using intriguing and sound content.

my weblog :: phentermine

Anonymous said...

Heya i'm for the first time here. I came across this board and I find It truly useful & it helped me out a lot. I hope to give something back and help others like you aided me.

Here is my blog post ... xxxsexymilfs.com

Anonymous said...

Mwanamke anayefurahia / anayetaka kujaribu kufirwa na kunyonya mboo. Niko Mombasa. 0723 535224

Linux unix said...

Mi nikijana napenda hasa kufira binti au mmama anaejiheshimu nipo dar-0782206353

Anonymous said...

Natafuta binti wa kuishi nae awe kati miaka 18 hadi 24 umri wangu 26 vigezo 1) awe anatoa tigo 2) mnene wastan 3) awe mrefu kidogo 4) mweuc mweupe sawa nazani nimeeleweka nitafu kwa namba 0717793876

Anonymous said...

Natafuta mtu wa kmfila nitafute kwa 0713516005

Anonymous said...

Jamani Mkundu una raha yake. Na kama kuna mdada yoyote yuko tayari namuomba tutafutane kwenye 0654343135 an nyumatuu@yahoo.com ili tupeane raha. Ni kawaida vitu vizuri/ vitamu kukatazwa kwani vikiruhusiwa wengi watafaidi. Waelewa wenzangu karibuni tujipatie raha. Asikudanganye mtu madhara ni kutokana kutokuwa makini na matumizi kwani kila kitu kina madhara.

Mimi niko Mwanza

Anonymous said...

TUMRUDIENI MUNGU NDUGU ZANGU SIO SIRI.NAWAPENDA SANA

Anonymous said...

Hb 22, natafuta mtoto mzuri toka chuga anayetaka kufirwa nitafute waonaje@gmail.com

Anonymous said...

Baby smile embu nichek0765511539 wala hautaumia

Anonymous said...

Natafuta Jimama anayejua mapenzi ambaye anatoa na Tigo nitamridhisha mpaka afurahi mwenyewe. Itakuwa nzuri sana uwe unaishi Mbeya Mjini cuz naishi Mbeya. Kwa aliye tayari anicheki rdoto53@gmail.com